• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Offline hội mèo TpHCM lần 3 (18/8/2013) Thông tin địa điểm

Status
Không mở trả lời sau này.

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Mình đăng ký mục "chụp ảnh" khà khà. Lần trước cũng ko nghĩ sẽ đứng lên làm MC đâu, cho nên lần này nhất định sẽ chỉ làm công việc mình yêu thích thôi :03: Các bạn cần lắm 1 tình yêu mà, phải hôn :wub:
Đó là trong buổi off, còn trong thời gian chuẩn bị này, mình giúp được gì vẫn sẽ giúp.

Tên: Ngọc

Số điện thoại: 0906 788 129

Vị trí tình nguyện: chụp ảnh

cat29

Ngoc Anh
Bị bạn Ngọc xí phần chụp ảnh gòy, hehe, vậy Ng.Anh xí fần ghi nhận số mem tham gia. Uhm, bạn nào muốn tham gia vị trí này thì làm chung vs Ng.Anh cho vui nha. Vì thật sự giờ hành chánh Ng.Anh cũng đi làm, tối về ráng tranh thủ gom lại cập nhật, nên 2ng hỗ trợ nhau cũng tốt. Hy vọng sẽ hoàn thành tốt nhiệm vụ. Kêu gọi mọi ng tham gia chung cho vui nhé

Tên: Ngọc Anh

Số điện thoại: 0909 110 474

Vị trí tình nguyện: Ghi nhận số người tham gia và thông tin thành viên :gongxi-1:

Cat Tree Vietnam

YTC Developer
Vậy có lẽ đã ổn.

1. Thông tin trên các trang mạng: Trâm Anh (nhoxponlove)

2. Hình ảnh: Ngọc (Charlene)

3. Cập nhật danh sách: Ngọc Anh (cat29)

4. Địa điểm, tìm nhà tài trợ: mình (Cat tree Vietnam)

Các bạn thân quen sẽ phụ thêm trong buổi off, & tiếp các bạn mới. Các thành viên trong Ban tổ chức sẽ gặp mặt trước (dự kiến 27/7) hoặc ngày tự chọn để bàn chi tiết.

Trâm Anh thêm phần "Số lượng người" nữa nhé.

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
hì hì .. mình xin nợ các bạn đến khoảng 2 tuần nhau nha, rùi mình sẽ xí xớn dzô tham gia tình nguyện viên& xem có việc gì giúp đc sẽ giúp hết mình
:ngoi_xom: .. sau khi mình dọn nhà vào chỗ ở mới, sửa sang nhà cửa xong nhe, chừng 2 tuần- 2 tuần rưỡi nữa thôi. Hôm qua đến giờ cũng có đắn đo suy nghĩ giữ lắm đó. :unknw: .. tại sợ hô hào tham gia tình nguyện viên xong lại biệt tăm biệt tích thì cũng oải. :dead:
bắc ghế hóng hớt... :157: ... tham gia hội chim mồi comment cho topic xôm tụ tạm thời.. :le_luoi:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
huy vu said:
Wow wow,kiểu này mốt chắc thành hội mèo tphcm thiệt rùi :lol: :lol:
Vậy H có tự hào là 1 trong những thành viên đầu tiên đặt nền móng cho hội mèo tphcm này hông? :Onion38: Và lần này H có tính góp sức chuẩn bị cho lần tới hông nè?

cat29 said:
Bị bạn Ngọc xí phần chụp ảnh gòy, hehe, vậy Ng.Anh xí fần ghi nhận số mem tham gia. Uhm, bạn nào muốn tham gia vị trí này thì làm chung vs Ng.Anh cho vui nha. Vì thật sự giờ hành chánh Ng.Anh cũng đi làm, tối về ráng tranh thủ gom lại cập nhật, nên 2ng hỗ trợ nhau cũng tốt. Hy vọng sẽ hoàn thành tốt nhiệm vụ. Kêu gọi mọi ng tham gia chung cho vui nhé

Vị trí tình nguyện: Ghi nhận số người tham gia và thông tin thành viên :gongxi-1:
Nói chứ sợ 1 người cũng ko chụp nổi hết đâu. Với lại N cũng muốn bữa đó được giao lưu với các bạn nữa chứ bộ, chạy lòng vòng chụp hình ko chết àh :dead: cho nên nếu có NA giúp thì còn gì bằng :gongxi-1: sẵn học hỏi trao đổi kinh nghiệm thêm về mảng nhiếp ảnh luôn. Hehe

ivys said:
hì hì .. mình xin nợ các bạn đến khoảng 2 tuần nhau nha, rùi mình sẽ xí xớn dzô tham gia tình nguyện viên& xem có việc gì giúp đc sẽ giúp hết mình
:ngoi_xom: .. sau khi mình dọn nhà vào chỗ ở mới, sửa sang nhà cửa xong nhe, chừng 2 tuần- 2 tuần rưỡi nữa thôi. Hôm qua đến giờ cũng có đắn đo suy nghĩ giữ lắm đó. :unknw: .. tại sợ hô hào tham gia tình nguyện viên xong lại biệt tăm biệt tích thì cũng oải. :dead:
bắc ghế hóng hớt... :157: ... tham gia hội chim mồi comment cho topic xôm tụ tạm thời.. :le_luoi:
Ko seo, thoải mái đi P. Còn 2 tháng nữa lận. 2 tuần nữa P tham gia vẫn còn cả đống việc cho P làm mà. Yên tâm :157:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Các bạn ơi, mình có đôi lời muốn chia sẽ, các thành viên cũ thì chắc đã biết rồi, nhưng nhiều bạn mới muốn tham gia có lẽ chưa biết.

Nhóm bọn mình, bây giờ tạm lấy tên là "Hội Off Mèo TpHCM" nhé, có dịp gặp gỡ chia sẽ trong 2 buổi off vừa rồi (là 2 buổi off lớn, ngoài ra còn 2 buổi nhỏ nữa), tất cả là nhờ bạn nhoxponlove đề xướng, kêu gọi, rủ rê. Ban đầu, bọn mình đa số chả biết ai là ai cả, hoặc giã chỉ có vài bạn riêng lẻ biết với nhau. Nhưng bây giờ tụi mình đã có thêm rất nhiều bạn mới. Có người nhà xa thì cũng thường xuyên liên lạc qua mạng, nhà gần thì cũng đã trở thành bạn thân của nhau, hay ít ra cũng thường xuyên qua lại để trao đổi về các bé mèo của mình. Có người lại còn biết thêm những bạn đáng tin cậy để có thể nhờ trông hộ mèo lúc đi xa hay ốm đau nữa. Cho nên mình viết bài chia sẽ này với 2 lý do:

Thứ 1, trong lúc chúng ta lại lục đục chuẩn bị cho 1 kỳ off hoành tráng sắp tới, mình muốn gửi lời cảm ơn đến bạn nhoxponlove (Trâm Anh) vì đã mạnh dạn đứng lên kêu gọi, liên kết mọi người từ hồi tháng 3 đến giờ để chúng ta có được 2 buổi off vui vẻ vừa rồi. :gongxi-1:

Thứ 2, mình muốn nói với các bạn đã, đang và đặc biệt là các bạn mới, sẽ tham gia trong tương lai: "Hội Off Mèo TpHCM" vẫn giữ tiêu chí "thân thiện, chia sẽ như những người bạn". Lần này, bọn mình lập ra 1 BTC là để chia sẽ công việc, nhằm đáp ứng được việc phục vụ các bạn ngày 1 đông. Vì rút kinh nghiệm những lần trước, một khi số lượng người tham gia đã trên 20 người thì ko thể chỉ xem buổi off là 1 buổi cafe họp mặt bạn bè như trước được nữa.

Tuy nhiên, có BTC là để công việc được suôn sẽ hơn thôi, ko có nghĩa rằng những người ko phải BTC hay ko kịp đăng ký làm tình nguyện viên là ko được tham gia trong quá trình chuẩn bị. Tất cả bọn mình đều tình nguyện, tổ chức buổi những buổi off này chỉ vì 1 tình yêu mèo đơn thuần. Cho nên các bạn giúp càng nhiều thì bọn mình càng cảm ơn, công việc càng trôi chảy. Các bạn đừng thấy 1 mục nào đó đã có người tình nguyện thì ko tham gia ý kiến, giúp đỡ nữa. Mọi người đều bận rộn như nhau cả thôi. Hỗ trợ là điều nhất thiết. Chỉ có điều, khi các bạn đã đăng ký giúp phần nào thì phải có trách nhiệm với phần đó.

Hy vọng lần này chúng ta sẽ cùng nhau làm nên 1 buổi off thật hoành tráng. Tất cả vì các con thân yêu!!! :03:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Charlene2801 said:
Mình đăng ký mục "chụp ảnh" khà khà. Lần trước cũng ko nghĩ sẽ đứng lên làm MC đâu, cho nên lần này nhất định sẽ chỉ làm công việc mình yêu thích thôi :03: Các bạn cần lắm 1 tình yêu mà, phải hôn :wub:
Đó là trong buổi off, còn trong thời gian chuẩn bị này, mình giúp được gì vẫn sẽ giúp.

Tên: Ngọc

Số điện thoại: 0906 788 129

Vị trí tình nguyện: chụp ảnh
Duyệt duyệt!!! :Onion33: Mà chi to đậm tên em làm em ngại quá đi :Onion13:

cat29 said:

Không sao đâu, nhiều ng chụp thì sẽ có nhiều ảnh đẹp hơn thôi. Với lại sẽ có các bạn tự mang máy ảnh theo chụp nữa mà. :Onion28: Chỉ là phân công có chắc ăn có ng làm thui hà. Mà càng nhiều ng làm thì việc càng nhẹ, mọi ng càng vui thôi.

huy vu said:
Wow wow,kiểu này mốt chắc thành hội mèo tphcm thiệt rùi :lol: :lol:
Vì vậy cho nên cái mẹt mốc của ông ko có giá trị bằng bằng Mon với Mi nhà ông đâu nhá. Lần này mà con đi một mình tui sẽ giết ko tha! :Onion41:

Cat Tree Vietnam said:
Trâm Anh thêm phần "Số lượng người" nữa nhé.
DONE rùi nhé chị!!! :143163ljogging:

boo09

T.Viên Năng Động
Vì ở xa nên không thể đăng ký làm "Tình nguyện viên" cùng mọi người được nên xin mở màn đăng ký "phần ăn chơi" trước ^^

[SIZE=9pt]Tên : Trang ( nick boo09 trên dd )[/SIZE]
[SIZE=9pt]số dt : 01685703815 ( tam thời lấy số của c.Oanh nhé ^^ khi về VN có số đt mình sẽ bổ sung sau )[/SIZE]
[SIZE=9pt]yahoo: trang_shahir@yahoo.com[/SIZE]
[SIZE=9pt]Số lượng mèo mang theo: (có thể kèm theo tên các bé) 3 bé ( Thia , lala và 1 bé nữa sẽ cập nhật sau .[/SIZE]
[SIZE=9pt]Số lượng bạn đi cùng: 2 người đi kèm [/SIZE]
[SIZE=9pt]Mình cứ đăng ký trước nhé , còn đến hôm ấy bao nhiêu bé mang theo thì mình sẽ sửa lại sau ^^[/SIZE]

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
vừa rồi cuối tháng mà, chắc mn bận rộn công việc, thi cử tùm lum đó...hihi

Giờ mới đăng kí được 1 nick YTC.
HIện tại e đang trong thời gian thi ĐH nên hơi bận rộn nhưng chả liên quan gì đến 18/8 =)).
E đã off với hội 2 lần nhưng chả góp đc tí sức nào cả nay có Off lần 3 nên dự là e sẽ đăng kí 1 slot TNV cho Hội. E có thể làm bất cứ chức vụ gì (ưu tiên cho kiểm soát người vào =)) ).
P/s: E sẽ cố gắng dữ Gucci tới OFF lần 3 này. Nó mà đi nữa là e ở nhà luôn =)).

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Đinh Trí Nhật Huy said:
Giờ mới đăng kí được 1 nick YTC.
HIện tại e đang trong thời gian thi ĐH nên hơi bận rộn nhưng chả liên quan gì đến 18/8 =)).
E đã off với hội 2 lần nhưng chả góp đc tí sức nào cả nay có Off lần 3 nên dự là e sẽ đăng kí 1 slot TNV cho Hội. E có thể làm bất cứ chức vụ gì (ưu tiên cho kiểm soát người vào =)) ).
P/s: E sẽ cố gắng dữ Gucci tới OFF lần 3 này. Nó mà đi nữa là e ở nhà luôn =)).
Ai nói em ko làm gì. Lần trước chị thấy nghề "thư ký quốc hội" cũng hợp với dáng em lắm mà :Onion34:
Mà em này khôn quá, đứng kiểm soát người vào sẽ được giao lưu trực tiếp với những cô nàng và em mèo xinh đẹp ngay từ phút đầu tiên :keke_hehe:
Liệu mà giữ Gucci nhé. Giữ ko nổi đem qua đây c giữ dùm cho :Cmon baby_kusit:

Charlene2801 said:
Ai nói em ko làm gì. Lần trước chị thấy nghề "thư ký quốc hội" cũng hợp với dáng em lắm mà :Onion34:
Mà em này khôn quá, đứng kiểm soát người vào sẽ được giao lưu trực tiếp với những cô nàng và em mèo xinh đẹp ngay từ phút đầu tiên :keke_hehe:
Liệu mà giữ Gucci nhé. Giữ ko nổi đem qua đây c giữ dùm cho :Cmon baby_kusit:
Wth?? Sao chị nhìn thấu được em vậy? T.T
Thôi không làm nữa =))>

cat29 said:

Em sẽ giúp chị. Đối với công việc thì e rất nhiệt tình và năng nổ nhất là kiểm soát người ra vào :03: .

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
đặt cục gạch hóng hớt đăng ký ọp. :33:
:51: chuẩn bị đón vài em miu miu về để mông má tẩm bổ tút tát nhan sắc mùa hạ cho các em để các em còn xí xớn đi ọp ẹp gặp gỡ giao lưu dzí các pạn mều khác.. hí hí..

Status
Không mở trả lời sau này.