• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Offline hội mèo TPHCM lần 2 (cập nhật danh sách)

Status
Không mở trả lời sau này.

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Pate said:
Anh định mang 2 cái dây xích cổ tặng 2 bé mèo mập nhất & nhẹ nhất nhưng hok bit chủ nó có thik ko nữa :D
em là em thix cái quà này đó nha. Nhưng Sushi thì ko thể nặng nhất được rồi. Em càng ko mong nó là đứa nhẹ nhất đâu :haizz: Chuyễn qua cướp giựt dc ko nhỉ??!!!

Putin_cute

T.Viên Năng Động
nhoxponlove said:
em là em thix cái quà này đó nha. Nhưng Sushi thì ko thể nặng nhất được rồi. Em càng ko mong nó là đứa nhẹ nhất đâu :haizz: Chuyễn qua cướp giựt dc ko nhỉ??!!!
Em và Sushi đừng có manh động nghen, ko lại anh và Lila đâu, hô hô, kakaka

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Putin_cute said:
anh sơ đi trên đường nè, lo lắng lo lắng
từ nhà bạn putin với nhà mình đi tới ailu chắc cũng cỡ cỡ đó, chừng 20 - 25p, chắc ko sao đâu :D . Bữa đó bạn cho bé ăn sớm hơn tí là được rồi :)

Pate said:
Anh định mang 2 cái dây xích cổ tặng 2 bé mèo mập nhất & nhẹ nhất nhưng hok bit chủ nó có thik ko nữa :D
chịu chứ a, em là ko có chê quà rồi đó :D mà zậy có quà đặc biệt cho người mang cân theo hông ta? :le_luoi:

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
Yoooooooooooo, 3.30pm hôm nay ghé ailu xí xớn dzí mọi người nào.. :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: ,,, mấy bữa nay lu xa bu wá ít dzô cồ men nhưng mình đã ghi trong lịch ngày giờ rồi.. hí hí ..
:157: mang 2 hộp pate friskies tẩm bổ cho bé gầy nhất & mập nhất trong buổi hôm nay nào.... mang vị gì đây ta :Onion35:

Putin_cute

T.Viên Năng Động
huy vu said:
Hiện tại thì chỗ mình đang mưa,mong là chiều nay hết mưa đễ off nữa,mưa hoài chắc chết mất :((((
dân choi mà sợ mưa rơi sao em

Status
Không mở trả lời sau này.