• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Offline hội mèo TPHCM lần 2 (cập nhật danh sách)

Status
Không mở trả lời sau này.

cat29

Ngoc Anh
cho mình đăng ký 1 chỗ nha, sr đăng ký trễ, vì đến cận ngày chắc đi mới dám đăng ký

Tên: Ngọc Anh

Năm sinh: 1989

Yahoo: strawberry_pham@yahoo.com.vn

SĐT: 0909.110.474

Mèo: có thể là 1 cô nàng ald lai (tại e nó đang thay lông chưa ra đều, sợ dắt theo làm xấu đội hình, ^^)

Lần đầu tham gia off, đang háo hức lắm đây.

@Putin_cute: ủng hộ cái vụ off mini nhỏ nhỏ của a ở khu vực Q7, e chưa dắt tụi nhỏ ra ngoài chạy nhảy lần nào, vs đi 1mình cũng kg can đảm tha hết tụi nó.

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
huy vu said:
ok hehee,phải kiếm vk dẹp cho nó

có e àk,nhưng ít lắm,về nhà nó cũng chịu ăn uống liền,nhưng mà ít lắm,mún cho nó ăn phải cầm cái khay đồ ăn lắc cho nó nghe nó mới ăn,cứ ăn chút là bỏ đi,lại phải lắc cho nghe típ mới ăn nữa :(
Sushi cũng đẹp lắm nè :Onion34: Chịu ko???
Huy thử đút nó ăn coi sao. Mấy hôm thằng Xù ở đây cũng vậy đó. Y như Huy nói về bé nhà Huy. Nhưng TrA đút thì thấy nó ăn nhiều hơn

Yêu Thú Cưng said:
Chà... đợt off này hoành tráng wá ta... hình ảnh mà ko hoành tráng thì YTC sẽ xử lý thẳng tay đấy nhé... :Onion38:
Éc....Còn nếu hình ảnh cũng hioành tráng, diễn ra suông sẽ thì có thưởng gì ko ạ? :Onion35: Có phạt là phải có thưởng chứ, phải ko nè?

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Charlene2801 said:
nhà mình cũng ở Q.7 nè...vậy hôm nào bạn dẫn tụi nó đi dạo thì rủ mình với...thực ra là mình khoái đi mí chỗ thoáng mát, có nước có cây...chụp hình đẹp đẹp :good_job: Hehehe
Putin_cute said:
lòng vòng nhà thoy ban, ban gân Q7 ko, bữa nào mình làm of mini di :-"
Tuy nhà em ko ở quận 7. Nhưng hôm nào off cứ nói trước với em. Sushi thúi cũng sẽ có mặt. Hhehehe... Ham dzui mà!! :157: Miễn là chỉ định địa điểm rõ ràng thôi

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
cat29 said:
cho mình đăng ký 1 chỗ nha, sr đăng ký trễ, vì đến cận ngày chắc đi mới dám đăng ký

Tên: Ngọc Anh

Năm sinh: 1989

Yahoo: strawberry_pham@yahoo.com.vn

SĐT: 0909.110.474

Mèo: có thể là 1 cô nàng ald lai (tại e nó đang thay lông chưa ra đều, sợ dắt theo làm xấu đội hình, ^^)

Lần đầu tham gia off, đang háo hức lắm đây.

@Putin_cute: ủng hộ cái vụ off mini nhỏ nhỏ của a ở khu vực Q7, e chưa dắt tụi nhỏ ra ngoài chạy nhảy lần nào, vs đi 1mình cũng kg can đảm tha hết tụi nó.
Ko có mèo nào xấu hết...tất cả các bé mèo đều là thiên thần :03: . Hoan nghênh bạn dẫn bé theo nha :lol:
Àh, nếu mình nhớ ko lầm thì bạn là cái bạn bán mèo nói chuyện dễ thương lần trước...hihi

nhoxponlove said:
Tuy nhà em ko ở quận 7. Nhưng hôm nào of cứ nói trước với em. Súhi thúi cũng sẽ có mặt. Hhehehe... Ham dzui mà!! :157: Miễn là chỉ định địa điểm rõ ràng thôi
Hoho coi bộ sau đợt này hứa hẹn 1 buổi pinic Q.7 hĩ hĩ :keke_hehe:

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Charlene2801 said:
lần này thể theo nguyện vọng của anh, ad Pate đã tham gia :Onion38: ...có gì anh cứ xử lý thẳng tay nhé :le_luoi:
Àh mà sao anh ko tham gia luôn cho thêm phần hoành tráng hihi :laluot_01:
A thuộc dạng núp lùm e ui... :le_luoi:

nhoxponlove said:
Éc....Còn nếu hình ảnh cũng hioành tráng, diễn ra suông sẽ thì có thưởng gì ko ạ? :Onion35: Có phạt là phải có thưởng chứ, phải ko nè?
Uhm... sẽ có thưởng... thởng gì thì để a suy nghĩ nhé... :Onion35:

cat29

Ngoc Anh
Charlene2801 said:
Ko có mèo nào xấu hết...tất cả các bé mèo đều là thiên thần :03: . Hoan nghênh bạn dẫn bé theo nha :lol:
Àh, nếu mình nhớ ko lầm thì bạn là cái bạn bán mèo nói chuyện dễ thương lần trước...hihi
hì, đúng rồi, mình là bạn đăng bán mèo Nga dùm đứa bạn đó
vậy bữa off mình sẽ xách e nó theo cho xôm tụ
Nhà NA cũng ở q7, tụi mình làm off ngoài trời chụp hình tụi nhóc đi ^^

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
cat29 said:
hì, đúng rồi, mình là bạn đăng bán mèo Nga dùm đứa bạn đó
vậy bữa off mình sẽ xách e nó theo cho xôm tụ
Nhà NA cũng ở q7, tụi mình làm off ngoài trời chụp hình tụi nhóc đi ^^
zậy bữa đó mình bàn zụ off ngoài trời hen hú hú :good_job:
-------------------------
Àh, mình mới nghĩ ra trò này, chắc là chơi zui: cân mèo :Onion38: mình có cái cân nhỏ cân thức ăn chính xác từng gram gọn nhẹ có thể mang theo. Bữa đó mình sẽ cân cho các bé tại chỗ để tiện việc bàn bạc mí zụ dinh dưỡng, sức khoẻ, cân nặng vv. Xem xem bé nào đạt chuẩn, chưa đạt chuẩn để các ông bố, bà mẹ biết mà còn về điều chỉnh khẩu phần cho các bé.

Mn thấy sao nè? :le_luoi:

huy vu

cucao
Charlene2801 said:
Àh, mình mới nghĩ ra trò này, chắc là chơi zui: cân mèo :Onion38: mình có cái cân nhỏ cân thức ăn chính xác từng gram gọn nhẹ có thể mang theo. Bữa đó mình sẽ cân cho các bé tại chỗ để tiện việc bàn bạc mí zụ dinh dưỡng, sức khoẻ, cân nặng vv. Xem xem bé nào đạt chuẩn, chưa đạt chuẩn để các ông bố, bà mẹ biết mà còn về điều chỉnh khẩu phần cho các bé.

hay àk,thik trỏ này :lol: :lol:

cat29

Ngoc Anh
Charlene2801 said:

đc áh, mà mèo NA cũng thuộc dạng suy dinh dưỡng, chắc lúc đó xấu hổ lắm, hìhì :sadcorner:
Nói chứ chia sẻ jì đc thì mình chia sẻ cho nhau nè, Ng cứ đem theo đi, ủng hộ :good_job:

huy vu

cucao
nhoxponlove said:
Sushi cũng đẹp lắm nè :Onion34: Chịu ko???
Huy thử đút nó ăn coi sao. Mấy hôm thằng Xù ở đây cũng vậy đó. Y như Huy nói về bé nhà Huy. Nhưng TrA đút thì thấy nó ăn nhiều hơn

ss có mon rùi mà :lol:
giờ nó chịu ăn rùi,chắc hqua còn lạ nhà nên vậy.trưa nay ăn khí thế hế hế :lol: :lol:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Charlene2801 said:

dc đó. Em cũng muốn biết Sushi nặng nhẹ thế nào nè. Cân nhà em là cân hàng nên nhiều khi nó sai lệch. Heheheheeh.....

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Đang lo đây, giờ chúg ta off là giờ mấy đứa nhà mình đi ị, sợ đi trên đường mà mấy em bí bách quá là tiu :((

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Putin_cute said:
Đang lo đây, giờ chúg ta off là giờ mấy đứa nhà mình đi ị, sợ đi trên đường mà mấy em bí bách quá là tiu :((
Ở Ailu càe có cung cấp cát vệ sinh cho mấy đứa nhỏ mà anh @@

Gà Gật Gù

Gà Ngây Thơ
Charlene2801 said:

thế em phải cho bé Dean đi :Onion38:

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
huy vu said:
ss có mon rùi mà :lol:
giờ nó chịu ăn rùi,chắc hqua còn lạ nhà nên vậy.trưa nay ăn khí thế hế hế :lol: :lol:
coi chừng heo đen ăn hết luôn phần của hai đứa kia luôn đó a...hahaha :lol: sáng mai e đi vt rùi :) a huy đi off với pé đen vui vẻ nhe :lol:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Anh định mang 2 cái dây xích cổ tặng 2 bé mèo mập nhất & nhẹ nhất nhưng hok bit chủ nó có thik ko nữa :D

Status
Không mở trả lời sau này.