• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhờ mọi ngươi cách chữa chó bj dụng lông từng mảng

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
hơn 2 tuan nay cháu no bj nổi mụn tím như mủ ở bụng -> bay gio đã hết nhưng lông cứ dụng từng mảng trên mặt , người cổ đuôi. RÂt mong bác nao có hoặc đã từng gặp bệnh này chỉ em cách chữa ah .
cháu xin hậu tạ và chân thành cảm ơn

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
1 ngay moi nắng lên 1 giang chân chào đón````````````````````````````

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
1 ngay moi nắng lên 1 giang chân chào đón````````````````````````````

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Nổi mụn tím và lông rụng, e đều gặp, nhưng lại ở 2 con khác nhau. 1 con thì nổi mụn tím, lông rụng dần rụng dần ở chỗ đó. Một con, thì lông cứ tự bong ra từng mảng.
Con lông bong ra từng mảng, thì là bị nấm, e có mua 1 loại thuốc xịt ở cửa hàng. Đáng tiếc, nó toàn chữ tàu khựa nên e cũng chẳng bik chỉ bác ntn
Con bị nổi mụn tím, sau đó chỗ đó lông rụng đi, thì e tiêm thuốc nội ngoại ký sinh trùng, kết hợp cho uống C để THANH NHIỆT CƠ THỂ

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
cháu xin hậu tạ và chân thành cảm ơn

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
hơn 2 tuan nay cháu no bj nổi mụn tím như mủ ở bụng -> bay gio đã hết nhưng lông cứ dụng từng mảng trên mặt , người cổ đuôi. RÂt mong bác nao có hoặc đã từng gặp bệnh này chỉ em cách chữa ah .

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại

Sheryl

http://dodopetshop.com hàng nhập khẩu cao cấp cho
Bạn mua dầu tắm Benzoyl Peroxide ở Đô Đô Petshop về tắm cho bé nhé.
http://dodopetshop.com/index.php/dau-tam-tri-ghe-demodex-viem-da-tang-tiet-ba-mun-nuoc-cho-meo-benzoyl-peroxide-shampoo.html

Dầu tắm trị ghẻ Demodex, viêm da tăng tiết bã, mụn nước cho chó mèo Benzoyl Peroxide Shampoo được cấu tạo từ các hoạt chất siêu vi có kích thước từ 1-3 micron, giúp thấm qua da dễ dàng hơn và tăng thêm hiệu quả điều trị. Benzoyl Peroxide 2% được bào chế cùng chất nền làm sạch và giàu độ ẩm làm mở miệng và lưu thông các nang lông, thúc đẩy sự làm lành da, phòng ngừa da bị khô và ngứa. Davis Benzoyl Peroxide Shampoo lý tưởng để điều trị da bị tróc vảy sừng và tẩy nhờn cho da bị rối loạn tiết nhờn.

Chỉ định:

Điều trị các rối loạn ngoài da kết hợp với ghẻ Demodex, viêm da tăng tiết chất nhờn, mụn nước trên chó mèo.

Hướng dẫn sử dụng:

1. Làm ướt đều toàn bộ lông.

2. Xoa dầu tắm lên đầu và tai cho sủi bọt, tránh để dây vào mắt.

3. Tiết tục cho dầu tắm lên cổ, ngực phần giữa, phần sau thân và cuối cùng đến chân.

4. Để dầu tắm thấm đều trong 5-10 phút.

5. Xả sạch, lau khô và sấy nếu cần.

Có thể dùng hàng ngày hoặc theo chỉ định của bác sỹ thú y. Nếu da vẫn còn khô, có thể kiểm soát bằng cách gội sạch nhanh hơn hoặc giảm số lần sử dụng.

Quy cách: chai 355ml

Sản xuất tại Mỹ bởi Davis

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
lich hoc voi thi cua em bgio ntn

co kin ca tuan ko

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
hiện tại vẫn bj rụng lông và cháy mú nhu bj nhổ lông ý ah mong nhận đc sự giúp đỡ

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại