• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

nhờ mod vào giải quyết vấn đề

Status
Không mở trả lời sau này.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
@__Li.Bu__: Thank __Li.Bu__ đã vào góp ý. Quỷ nghĩ vấn đề đã đc sáng tỏ.

@yeu cho vinh vien: Quỷ đã xóa cm của bạn. Bạn có thể gom các cm lại thành 1, ko cần phải mỗi ý 1 cm như thế, sẽ bị xem là spam bài. Nếu bạn ko đồng ý thì Quỷ sẽ đưa ra dẫn chứng và tất nhiên lúc đó bạn sẽ bị xử phạt theo luật.

@minbeyeu95: Bạn vẫn còn 24h để vào nêu ý kiến.

Sau 24h nữa thì Quỷ sẽ close topic. Mong mọi chuyện sẽ sớm chấm dứt.

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
tự nhiên e hiền lại tâm tĩnh lại a quỷ
mình chính thức xin lỗi member bữa h đã lộn xộn,và có những lời nói o hay dành cho bạn" mấy member khác o tính"
còn có việc gì với cuncon2011 mình cũng xl nếu hồi đó h nói những từ o hay với bạn,
h m hiểu rõ thứ mình dành cho là gia đình.trời yên biển lẵng,đời mình còn cơn sóng cao hơn cần giải quyết.
thân chào

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Đã qua 24h. Không còn ý kiến nào khác. Vậy Quỷ sẽ thực hiện những điều đã đưa ra.
@dola.ngo86: Bạn nên dùng 1 nick để mua bán. Tránh dùng những từ ngữ phản cảm.

@minbeyeu95: Nếu bạn muốn phản ánh 1 topic của mem nào đó thì thu thập dẫn chứng và lập topic vào box Phàn Nàn - Cảnh Báo Dịch Vụ Mua Bán Thú Cưng hoặc Phòng kỷ luật - Giải quyết đề nghị, khiếu nại, BQT sẽ giải quyết. Đừng cm vào topic mua bán của người khác, sẽ gây tranh cãi.

Topic is closed

Status
Không mở trả lời sau này.