• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhờ Admin xử lý nick mới lập với mục đích xấu xa!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Sau khi mình đăng topic mua bán tại đây còn chưa nguội,
http://www.yeuthucung.com/topic/62186-ban-cap-meo-rat-xinh-cai-34-mat-tit-duc-ald-lai-34/
tức thì có 1 nick mới lập ngay sau topic đc đăng là "Linh Lẳng Lơ" và thông tin thì điền đúng y hệt của mình, cũng đủ để thấy nick này đc lập nên vì mục đích xấu và k lành mạnh của cá nhân,có những lời nói gây hiềm khích, xen vào đời tư ng khác, đi quá giới hạn của 1 câu bình luận

Nay xin nhờ Admin dò ip xem có trùng với nick nào của dđ ta k, bởi vì đó k phải là lời lẻ của 1 người khách mới đăng nhập, mà đó là 1 hành động không đẹp khi cư xử trong 1 cộng đồng mạng, cố tìh xách mé, gây tranh cãi. Mình thì chúa ghét những đứa có hành động tiểu nhân như v, mình đăng topic k có j sai trái, lí do lí trấu k cần phải phơi bày, miễn mua bán minh bạch, mìh k thể chấp nhận có 1 thành viên nào đó, tư thù cá nhân tạo nick phản cảm mà vào phá rối mình và gây mất trật tự dd như vậy! Sẽ làm tiền đề xấu ảnh hưởng đến mục đích tốt đẹp khi tham gia diễn đàn của chúng ta!

Mong admin xem xét và xử lý,mình rất cám ơn!

Bao Linh 85 said:
http://www.yeuthucung.com/topic/62186-ban-cap-meo-rat-xinh-cai-34-mat-tit-duc-ald-lai-34/
tức thì có 1 nick mới lập ngay sau topic đc đăng là "Linh Lẳng Lơ" và thông tin thì điền đúng y hệt của mình, cũng đủ để thấy nick này đc lập nên vì mục đích xấu và k lành mạnh của cá nhân,có những lời nói gây hiềm khích, xen vào đời tư ng khác, đi quá giới hạn của 1 câu bình luận
Nay xin nhờ Admin dò ip xem có trùng với nick nào của dđ ta k, bởi vì đó k phải là lời lẻ của 1 người khách mới đăng nhập, mà đó là 1 hành động không đẹp khi cư xử trong 1 cộng đồng mạng, cố tìh xách mé, gây tranh cãi. Mình thì chúa ghét những đứa có hành động tiểu nhân như v, mình đăng topic k có j sai trái, lí do lí trấu k cần phải phơi bày, miễn mua bán minh bạch, mìh k thể chấp nhận có 1 thành viên nào đó, tư thù cá nhân tạo nick phản cảm mà vào phá rối mình và gây mất trật tự dd như vậy! Sẽ làm tiền đề xấu ảnh hưởng đến mục đích tốt đẹp khi tham gia diễn đàn của chúng ta!
Bọn này như kiểu rảnh ấy nhỉ :3 đây là diễn đàn thú cưng chứ có phải nhà chúng nó đâu

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Nguyễn Huyền said:
Bọn này như kiểu rảnh ấy nhỉ :3 đây là diễn đàn thú cưng chứ có phải nhà chúng nó đâu
Vâng bạn ạh, ở đâu thì cũng phải có vài con sâu như vậy! Trg khi các thành viên đàng hoàng như chúg ta đăng kí thgia dđ là để tìm tòi học hỏi, xây dựng đóng góp, cũng như giúp bản thân có thêm bạn mới, và đc mọi ng yêu mến, thì ngược lại cũng phải có những phường xấu xa, thgia dd vì mục đích thấp hèn, nội sống trên 1 "mảnh đất" nhỏ xíu này thôi mà đàng hoàng còn k nổi, đủ thấy nếu ngoài XH thì sẽ nguy hiểm ntn nữa!
Như bạn thấy đó, nó đăng kí ngay sau 2pic mình lập nên, để lại 1cmt duy nhất tỏ vẻ cay cú và ganh tức, k có tư cách j mà lại lộng ngôn, đòi mình phải nêu lí do lên! Nói ra 1 câu thôi mà bị trả lại vài "cái tát" chắc cg "ấm lòng" lắm!
Thôi thì dù j mình cg đã gửi gắm xg các bé và close rồi, cám ơn bạn đã quan tâm nhé!

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Bao Linh 85 said:

Dò ip thì thấy có nick tuananh91vt sử dụng ip của nick Linh Lẳng Lơ vào cùng 1 ngày và cách nhau vài phút. Vậy suy ra 2 nick này chung 1 chủ. Bao Linh 85 có quen nick tuananh91vt ko.

Đã pm cho 2 nick trên. 24h sau nếu ko có phản hồi thì YTC sẽ giải quyết.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Rất cám ơn Admin YTC đã cho biết thông tin rất đáng quý này nhé!
Thật ra mà nói cái nick tuananh91vt không nằm ngoài danh sách tình nghi của mình, quá chính xác lun!
Thgia diễn đàn đc 1 năm, nhìu bạn cũg có, mà vài người thù ghét cũng có, mà có phải mình làm chuyện j xấu rồi bị ghét cho cam, chẳng qua nhìu lần mình lên tiếng bất bình vài hành động k tốt của 1 số thành viên rồi vô tình đụng chạm j tới ai, vì họ k hiểu hết câu mình nói cg như k có sự đồng cảm, thì sinh ra để bụng thôi!

Đây là nguyên nhân duy nhất của sự thù ghét:
http://www.yeuthucung.com/topic/58788-ban-meo-anh-long-ngan-xam-xanh/
Câu nói trg topic của mình chỉ dành ám chỉ duy nhất thành viên xấu dangminhtri, đã bị ban nick, mà lại làm cho tuananhvt91 k hiểu rồi ngứa ngáy (bạn í nói là vậy) và thế là....
Nhưng mình thật ko ngờ thủ phạm lại là 1 người đàn ông con trai( dù mình đã lường trc là tuananhvt91 lun)

Nhân đây mình cg gửi gắm đôi lời với em tuananh91vt, quân tử trả thù 10 chưa muộn e ạh! Nếu e lập nick mới để lại câu nói đó, trg topic hình ảnh của 1 bé mèo chị mới mua đăng lên khoe, sau khi c gả bán bớt mèo (giả sử c là con ng như vậy) thì chắc nó sẽ có tác dụng hơn rất nhìu! nhưng chuyện đó chưa xảy ra và nó sẽ là k có, mà e bộp chộp, nôn nóng trả thù chị quá nên gậy ông đập lưng ong đấy nhé! ^^ chính e tự bôi bác mình nhé

Và mình khuyên mọi ng, tốt nhất đừng ai làm j hay day vào nick tuananh91vt nha! K khéo có ngày bị đâm sau lưng như chị ák!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
RennaDucca said:
theo mình nghĩ đây có thể là hành vi ép giá
Hông có đâu bạn!
Dựa vào link dẫn mình đưa ra, trg đó cáck e ấy là đàn ông mà nói chuyện rất cay cú với mình, dù đó là lần đầu tiên em ấy nói tới mình, cg như lời nói của nick mới lập và cách tạo nick cố tình bôi bác tên mình + ghi y chag thông tin cá nhân.....những điều đó chỉ chứng tỏ rằng em này là đàn ông con trai mà có tính thù vặt, hẹp hòi và thấy cơ hội thì ra tay trả thù, định hướng mọi đi qua topic cg có cùng ý kiến và bất bình với mình, gây mất hình tượng của mình, làm mọi ng nghĩ mình nói yêu mèo là xạo, mua mèo liên tục, rồi cứ thế mà thích thì đổi

Mình nghĩ vừa qua mình mua nhìu mèo,up hình liên tục để chia sẻ với mấy chị e khác trg hội thì làm cho e này ngứa mắt + có vài topic mình có ghi "chủ 2pic để sđt rồi, sao các bạn k gọi trực tiếp lun, kẻo bỏ lỡ", h rà soát lại thì thấy có em ấy xin giá inbox trg đó ===>> những điều đó vô tình thành cái gai trg mắt e ấy vì e ấy là đàn ông nhưg lại k đc trượng phu như các anh em khác!
Thsu mà nói mình rất rất nhạy cảm, đánh giá vấn đề và con ng đc rất nhanh, ai ntn với mình, có ý j, mình bít hết, đó là lí do thủ phạm k nằm ngoài dự đoán của mình,vì mình k có cơ sở khẳng định thôi!

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Yêu Thú Cưng said:
Dò ip thì thấy có nick tuananh91vt sử dụng ip của nick Linh Lẳng Lơ vào cùng 1 ngày và cách nhau vài phút. Vậy suy ra 2 nick này chung 1 chủ. Bao Linh 85 có quen nick tuananh91vt ko.
]
Admin ơi, nhân cơ hội có đồng minh tư thù cá nhân chơi trò hèn hạ, topic HOT ngày nào của KENT2105 đc lập rồi đây!
http://www.yeuthucung.com/topic/62378-topic-hot-so-luoc-ve-bao-linh-85-cach-hanh-xu-cua-admin-va-mod/#entry512397

AngelDan

Member
Ông đó có đầu thai nhằm ko nhỉ, đàn ông gì mà ti tiện thấy ớn, hơn thua với đàn bà con gái từng chút một. Chắc là thân con trai kiếp con gái rồi. :157: Rảnh rang thể hiện phẩm chất đàn bà.

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Đã wa 24h cho phép nhưng vẫn ko thấy Linh Lẳng Lơ và tuananh91vt vào đối chất.

Khi YTC vào xem tin nhắn nhắc nhở thì thấy tuananh91vt đã có vào đọc nhưng vẫn ko vào giải quyết vụ việc.

Nay YTC quyết định:
  • Ban nick tuananh91vt 3 ngày cảnh cáo vì thái độ ko hợp tác với BQT diễn đàn. Đồng thời cảnh cáo về việc clone nick phá rối topic của người khác, nếu tái phạm sẽ ban vĩnh viễn.
  • Ban nick Linh Lẳng Lơ cùng thông tin liên quan vĩnh viễn.

Status
Không mở trả lời sau này.