• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

nhờ admin giải đáp giúp

Status
Không mở trả lời sau này.

miube

YTC Developer
mình mới tham gia diễn đàn lên muốn hỏi admin ,trong box mua bán mèo mình thấy nhiều bài được đăng lại nhưng bài của mình thì không

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
miube said:
mình mới tham gia diễn đàn lên muốn hỏi admin ,trong box mua bán mèo mình thấy nhiều bài được đăng lại nhưng bài của mình thì không
Mình là mod thì có giúp được không nhỉ?
---
Well, ý bạn là sao? Rất nhiều bài được đăng lại? Của bạn thì không?
Nôm na theo mình hiểu, bạn bảo bạn không được viết bài trùng tiếp á? Nếu muốn đăng lại phải close topic cũ, cứ post với hai topic giống nhau sẽ tính thành spam, sẽ bị phạt thẻ và del topic. Đó là luật, còn mình thì cũng không rõ trường hợp của bạn ra sao, hình như bị phạt thẻ rồi hở?
Mình không hay qua lại box Mua bán mèo, bạn gặp trường hợp post bài trùng thì cứ ấn nút báo cáo nhé, BQT onl sẽ tới giải quyết.
~Kem~

miube

YTC Developer
Kem_Ốc_Quế said:
Mình là mod thì có giúp được không nhỉ?
---
Well, ý bạn là sao? Rất nhiều bài được đăng lại? Của bạn thì không?
Nôm na theo mình hiểu, bạn bảo bạn không được viết bài trùng tiếp á? Nếu muốn đăng lại phải close topic cũ, cứ post với hai topic giống nhau sẽ tính thành spam, sẽ bị phạt thẻ và del topic. Đó là luật, còn mình thì cũng không rõ trường hợp của bạn ra sao, hình như bị phạt thẻ rồi hở?
Mình không hay qua lại box Mua bán mèo, bạn gặp trường hợp post bài trùng thì cứ ấn nút báo cáo nhé, BQT onl sẽ tới giải quyết.
~Kem~
mình muốn nói là có nhiều bài viết từ 3 ngày ,5ngày hoặc 1 tuần lại xuất hiện ở trang đầu , mình nghĩ là các bạn đó có cách pots lại bài cũ hay là tự động pots lại ?/?

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
miube said:
mình muốn nói là có nhiều bài viết từ 3 ngày ,5ngày hoặc 1 tuần lại xuất hiện ở trang đầu , mình nghĩ là các bạn đó có cách pots lại bài cũ hay là tự động pots lại ?/?
Ah, cái này thì...
Bạn cứ comment như thế này này, lôi topic lên là được. Có comment mới topic sẽ lại lên trang đầu, không phải post lại mà là tự cập nhập đấy ^^ (chăm chỉ comment cho tới khi bán được =]])

Status
Không mở trả lời sau này.