• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhau thai của mèo

tình hình mình có mấy cái nhau thai của mèo ko biết để làm gì
thấy mọi người bảo để làm thuốc và xông cho hên
mình đăng lên bạn nào cần thì alo mình 0974854492

vihang

Toc vang hoe said:
Meo nha to cung de lai ko an, t ko biet su ly the nao nen vut di, co ban nao biet cach dung ko chi cho minh voi, nhau thai co phai a phan boc ngai cua meo con nhin nhu cai da day ko ban
Ngâm với mật ong rừng, để khoảng 3 tháng. Mang ra chữa bệnh hen suyễn. Trẻ em ngày 2 lần sáng tôi, mỗi lần 1/2 muỗng cafe, người lớn thì 1 muỗng cafe.. Rất hiệu quả, đừng vứt đi. Rất phí của giời cho đấy. mèo tớ sanh 6 bé, tớ cho người trong gia đình và bày cách ngâm làm thuốc để trong nhà khi cần mà dùng. Nhỡ đâu khi cần ko có lại hối hận bạn àh.

alice.4387

T.Viên Năng Động
Nhau thai chư xữ lý và sấy khô thì chỉ tổ mang thêm 1 đóng vi khuẩn gây bệnh đườg hô hấp và đường ruột chứ làm giống gì:((

hoanglan07z

YTC Developer
Trời mèo nhà mình để lại nhau quá chừng luôn. ai biết chỗ nào thâu? Giá nhiêu ko? Lần nào cũng để lại 2-3 cái hết. mà con nào cũng cho. Mình có 2 cái ngâm rượu phơi quéo lại ko biết để làm gì luôn.