• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhật ký Yêu Thú Cưng

I♥umeo

T.Viên Năng Động
21/4/2012
Muộn quá rồi mà vẫn chưa muốn đi ngủ .. phải suy nghĩ nhiều chuyện quá .. đôi khi muốn ngủ mãi2 để quên đi tất cả
:sadcorner:
:sadcorner:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
21/4/2012 .. 12h55
Mưa .....! mát mẻ quá :le_luoi:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Lâu rồi mới vào 4rum. Hôm qua thi chung kết, vào được top 10 rồi bị loại, hơi tiếc 1 chút nhưng vui :03:

top 10 là giỏi rùi em ơi,thế có được giải thưởng gì ko em,vui nhỉ :Onion38:

top 10 là giỏi rùi em ơi,thế có được giải thưởng gì ko em,vui nhỉ :Onion38:

Hì, em đc tặng áo lưu niệm thôi. Phải đi khao lũ bạn nè, hix. Khổ thân em

nhangak

Turquoise Member
22/4:Cả ngày lo ôn thi mêt phờ cả người,mai là thi rùi.Giờ lo ôn lập trình trên máy nữa :dead:

22/4:Cả ngày lo ôn thi mêt phờ cả người,mai là thi rùi.Giờ lo ôn lập trình trên máy nữa :dead:

Hihi, cố lên nhé! Chúc bạn thi thật tốt nhé, hihi.

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hì, em đc tặng áo lưu niệm thôi. Phải đi khao lũ bạn nè, hix. Khổ thân em

hic,top 10 mà chỉ được áo lưu niệm thôi à,nhưng mà cũng có phần thưởng rồi,khao đi nha em :Onion38:

hic,top 10 mà chỉ được áo lưu niệm thôi à,nhưng mà cũng có phần thưởng rồi,khao đi nha em :Onion38:

Hôm nay và ngày mai em phải đi khao bạn bè nè, hix hix.

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hôm nay và ngày mai em phải đi khao bạn bè nè, hix hix.

hihi,vui là chính mà :154:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hôm nay thấy yêu đời lạ :clapping:

hihi,vậy bình thường không yêu đời à,có chuyện gì vui vậy,mà hôm nọ đoạt top 10 phải dẫn đi ăn đi chứ nè :Onion38:

hihi,vậy bình thường không yêu đời à,có chuyện gì vui vậy,mà hôm nọ đoạt top 10 phải dẫn đi ăn đi chứ nè :Onion38:

Hôm nay em sống chậm lại để cảm nhận yêu thương từ mọi người nên thấy vui

nhangak

Turquoise Member
mấy ngày nay thi quá trời đất luôn,hum nay tiện vào viết mấy ngày luôn
25/4:trời nóng không chịu được,mấy bé rùa nằm ngoài vườn chắc phê lắm.Cứ chjoocs chốc lại ra xịt cả bình nước cho chúng nó mát.
27/4:Hum nay thi văn,làm khá tốt nên vui vẻ qua nhà bạn chơi từ 10h>17h mới về,chạy ra vườn thì tá hỏa không thấy bé sa nhân đâu,tìm mất 30 phút mới thấy :lau_mo_hoi:
Tối 27/4:đang xem diễn đàn YTC thì bé núi vàng bò ra khỏi gầm ghế đòi ăn,Yêu quá cơ