• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhà tự chế cho đàn hamster...Mọi người cho ý kiến nhé!

Cú mèo

Hôm qua nhìn ảnh này thấy thích quá đi. Ngồi mầy mò làm theo trong hình. Kết quả => lanh tanh bành + đau đầu vì ngửi mùi keo 502. :dead: Giá mà mình khéo tay tí thì tốt biết mấy :hmmm:

hihi sao k xai keo nến, súng bắn keo nữa an toàn cho chủ v mấy bé.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Nhìn ảnh Cú mèo giống thím của anh quá :wub:

hihi sao k xai keo nến, súng bắn keo nữa an toàn cho chủ v mấy bé.

Hi, thanks bạn. Tối nay tớ sẽ thử với keo nến :gongxi-1: Nhưng bạn khéo tay quá trời :good_job:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Nhìn ảnh Cú mèo giống thím của anh quá :wub:

ax ax...thím nào đấy anh Pate? :hmmm: :hmmm: :hmmm:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
ghê vậy, giống thím của anh cơ à @@

kiểu này chắc là có họ hàng rồi hay sao ý :unknw: :unknw: :unknw:

monok204

T.Viên Năng Động
chủ nhân đã chịu lộ bóng hồng chưa Su ơi, tò mò.........hi hi hi.

Sukure

Staff member
Administrator
chủ nhân đã chịu lộ bóng hồng chưa Su ơi, tò mò.........hi hi hi.

Chủ nhân ở avata đó monok ^^

silvershark8x

T.Viên Năng Động
bác min biết là con gái rùi thì bật mí cái tên ẻm nó coi, không chừng có cả ảnh vs số điện thoại rồi nhưng mà giấu anh em đấy nghi ngờ nghi ngờ

Sukure

Staff member
Administrator
bác min biết là con gái rùi thì bật mí cái tên ẻm nó coi, không chừng có cả ảnh vs số điện thoại rồi nhưng mà giấu anh em đấy nghi ngờ nghi ngờ

ơ có đâu...biết thì có biết nhưng sao k hỏi bạn ý chứ hỏi Su thì Su đâu có quyền để nói ra thông tin cá nhân của người khác đâu :D
Thông cảm nhé! :gongxi-1:

ilikepet

T.Viên Năng Động
Lúc em với thằng bạn có làm thử, nhà không ra nhà luôn. Tốn 7 chai keo 502 mà không làm dc gì. Cái này làm bằng gì để dính chắc được vậy anh?

Sukure

Staff member
Administrator
Lúc em với thằng bạn có làm thử, nhà không ra nhà luôn. Tốn 7 chai keo 502 mà không làm dc gì. Cái này làm bằng gì để dính chắc được vậy anh?

Hình như làm băng keo 502 với keo nến ý, mua thêm cái súng bắn kéo thế là xong ^^

dinhdienvn

50 cent
rất đẹp,mình ko biết đàn hamster nhà bạn thế nào,ngày xưa mình chơi nhiều đồ trang trí bằng gỗ lắm,nhưng mấy em ấy cứ gặm hết ra,hic

Yeuhams98

Ngồi Ngắm Chuồng Ko Hams
em cũng đang làm handmade giống thế này nhưng mệt là cái bánh xe chạy khi kết dính bằng keo nhiệt và làm từ que đè lưỡi và đũa bánh tráng trộn, thấy cáu bánh de rất lỏng và xìu xìu, không chịu nổi em hams, có cách nào khắc phục ko, thấy trong hình cái xíh đu sao dễ xúc ra quá

Thonthon

Diamond Member
Bạn nào khéo tay thế.Bao giờ show đồ cho mọi người xem bạn nhé.

Joseph_doan

Thick lắm nhưng ko phải của mình
pé hamter này dc chủ cưng quá ha, mua cho quá trời đồ chơi lun. nhưng theo mình thì bạn nên để ít thôi,có ko gian cho em nó đi bộ nữa. em nó ham chơi quá đuối sức thì mệt lắm đó

Yeuhams98

Ngồi Ngắm Chuồng Ko Hams
pé hamter này dc chủ cưng quá ha, mua cho quá trời đồ chơi lun. nhưng theo mình thì bạn nên để ít thôi,có ko gian cho em nó đi bộ nữa. em nó ham chơi quá đuối sức thì mệt lắm đó

cái này chị ấy tự làm chứ không phải mua đâu anh

Joseph_doan

Thick lắm nhưng ko phải của mình
cái này chị ấy tự làm chứ không phải mua đâu anh
oh, thế ak. thiệt là ngưỡng mộ quá đi, chắc bữa nào phải qua học lén mới dc :157: