• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhà tự chế cho đàn hamster...Mọi người cho ý kiến nhé!

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Hôm nay Su xin show vài bức hình về vương quốc của mấy e hamster mà một người bạn của Su tự thiết kế và tự làm. Bật mí đó là 1 bé gái cực kỳ dễ thương...he he..
Dưới đây là mấy bức hình nè!

Toàn cảnh nè!

Xích đu nhé! :good_job:

Chòi của hamster đây ^^

Chỗ giải khát nè!

Đầy đủ đồ chơi nhé!

Bonnus thêm 1 cây mai handmade nè! ^^
Chỉ có thể nói là khéo tay quá đi à ^^... :dance3: :give_rose: :clapping: :03: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping: :clapping:

Sukure

Staff member
Administrator
Bật mí đó là 1 bé gái cực kỳ dễ thương...he he..

đó là 1 bạn gái đó jen! cũng là 1 mem nhung e ý ít onl lắm! Đang có ý định là sẽ lộ diện bóng hồng nếu đủ 20 mem cho ý kiến! hi hi :Onion35: :Onion35: :Onion35: :Onion35: :Onion35:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Cho 1 cái ý kiến nề ;))

Sukure

Staff member
Administrator
Cho 1 cái ý kiến nề ;))

Ax...Có thấy gì đâu? Anh Pate spam trắng trợn..Chưa thấy nhận xét ^^ :Onion40: :Onion40: :Onion40: Thẻ vàng cảnh cáo!

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Nhà đẹp ghê thật,cái này chắc người ta làm chuyên nghiệp để bán thôi chứ mình làm thì khó lắm,mất nhiều thời gian
Mấy em Hamster dễ thương thật.Chắc cũng phải nuôi lại thôi.Hic.Mà kiếm đâu nhà đẹp thế nhỉ,chắc tự chế thôi. :unknw: :unknw: :unknw:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
đó là 1 bạn gái đó jen! cũng là 1 mem nhung e ý ít onl lắm! Đang có ý định là sẽ lộ diện bóng hồng nếu đủ 20 mem cho ý kiến! hi hi :Onion35: :Onion35: :Onion35: :Onion35: :Onion35:

Thôi cho 20 cmt đi :D Để mọi người có cơ hội vào đây spam nào. Con gái à ;)) Nghi ngờ lắm nhé :le_luoi:

Sukure

Staff member
Administrator
Thôi cho 20 cmt đi :D Để mọi người có cơ hội vào đây spam nào. Con gái à ;)) Nghi ngờ lắm nhé :le_luoi:

Sao lại nghi ngờ hả jen? Không lẽ phải là con trai ư?...^^ Mà 20 cmt thì sao mà đc. Đang mún lấy ý kiến để sau này làm tốt hơn mà ^^. Và Su cũng k mún bị spam :))...he he :Onion35:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Sao lại nghi ngờ hả jen? Không lẽ phải là con trai ư?...^^ Mà 20 cmt thì sao mà đc. Đang mún lấy ý kiến để sau này làm tốt hơn mà ^^. Và Su cũng k mún bị spam :))...he he :Onion35:

jen cũng hay làm mấy đồ handmade này mà còn lâu mới đạt đến trình độ như bạn ấy dc :( Đẹp dã man luôn. Thế có gì bảo bạn ấy làm cho Jen nữa nhé :D hjhj

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Trời ơi anh có cái bình mai ( bình không, không có cây mai ) y chang luôn , mai post ảnh :keke_hehe:

Sukure

Staff member
Administrator
Nhà đẹp lắm bạn, nhưng mình thấy đồ hơi nhiều, nên dành ra 1 ít ko gian trống thì tốt hơn

Tks nhé...he he...Tại diện tích có hạn đó ^^. để sau này mình mà nuôi sẽ nhờ bé đó thiết kế trọng 1 không gian rộng hơn...cho bọn hams nhiều không gian hơn nữa... ^^ :le_luoi:

jen cũng hay làm mấy đồ handmade này mà còn lâu mới đạt đến trình độ như bạn ấy dc :( Đẹp dã man luôn. Thế có gì bảo bạn ấy làm cho Jen nữa nhé :D hjhj
Jen vô nam sống đi rùi Su nhờ em ý thiết kế cho 1 khu nè ^^ :Cmon baby_kusit:

Trời ơi anh có cái bình mai ( bình không, không có cây mai ) y chang luôn , mai post ảnh :keke_hehe:

Thì cái cây mai đó là tự làm nhưng cũng phải mua nguyên liệu chứ mà nguyên liệu thì có sự giống nhau là bt mà , đâu có sao hè :)) :Onion35:...he he...handmade nhưng k phải là 100% ...ke ke...

Sukure

Staff member
Administrator
Rồi... cho a xin hình bạn gái dễ thương nào... ^^

Cái gì mà rồi thế nhỉ? Chưa đủ 20 lời nhận xét mà anh Qủy. hi hi..kiên nhẫn...Mục đích là e muốn lấy ý kiến để tốt hơn ^^ he he

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Rồi... cho a xin hình bạn gái dễ thương nào... ^^

anh Quỷ chỉ có vụ này là giỏi =))

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Cái gì mà rồi thế nhỉ? Chưa đủ 20 lời nhận xét mà anh Qủy. hi hi..kiên nhẫn...Mục đích là e muốn lấy ý kiến để tốt hơn ^^ he he

Ờ... vậy a chờ... ko có hình bạn gái dễ thương là e chít dzới a... :keke_hehe:

anh Quỷ chỉ có vụ này là giỏi =))

Nhất Quỷ... nhì ma... thứ 3 học trò... a đứng nhất mà hanhjen... hok jỏi sao đc... kakaka... :le_luoi:

Devil72

T.Viên Năng Động
Chà mấy bé hámter thật là có phước khi dc người chủ quan tâm chăm sóc như vậy , chúc mấy bé khỏe mạnh

Sukure

Staff member
Administrator
cho e xin vài cái a su ơi

Sao mà xin đc hả em. Chị ý ở tận Tiền Giang cơ mà. ^^...Với lại làm một cái cực lắm...he he. Mà lại không làm để bán. hi hi

Ờ... vậy a chờ... ko có hình bạn gái dễ thương là e chít dzới a... :keke_hehe:
Nhất Quỷ... nhì ma... thứ 3 học trò... a đứng nhất mà hanhjen... hok jỏi sao đc... kakaka... :le_luoi:

OK...em đảm bảo là dễ thương mà. He he...Mà nếu chưa đủ ý kiến thì tới 1/4 em sẽ giới thiệu với Qủy đại ca nhé. Em ý là thành viên hỗ trợ BTC đó ^^ :curtsey:
Đúng là anh ghê thật. Chị ấy mà thấy cmt này chỉ có nước ăn véo tai thui :)) :Onion33: :keke_hehe: