• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhà cho mèo tự chế, mời các bạn góp ý!

pqtrung27

YTC Developer
Sau một thời gian tham khảo một số mẫu mã trên mạng, tôi cũng chế thành công quả nhà cho vợ chồng A Phủ.
Vật liệu gồm: Gỗ cốp pha (mua ngoài hàng cho thuê cốp pha xây dựng), gỗ dát giường, gỗ tạp, ván sàn cũ (xin được), thảm trải sàn (nhà dùng thừa), dây thừng (chão), keo con chó.
Công cụ : Búa, đinh, cưa tay.
Mời các bạn đóng góp, tôi định chế thêm chuồng cho chó phốc.

thursday.1001

T.Viên Năng Động
Về mặt thẩm mỹ thì rất đẹp nhưng nếu rộng rãi hơn thì tuyệt vời :bye:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Tổng thiệt hại cho cái nhà này là bao nhiêu vậy bạn ???

pqtrung27

YTC Developer
Tổng thiệt hại cho cái nhà này là bao nhiêu vậy bạn ???

Tất cả khoảng 200K bạn à. Đắt nhất là dây chão, dây dù rẻ hơn nhưng mèo cào móng bằng dây chão mới đúng kiểu, trông như múa cột.

crazy.cat

Member
nhà cho mèo đẹp nhĩ :x Nhìn 2 con mèo củg iêu luôg r` :) Mốt lớn chắv tập tành giống bạn qá :))

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Sau một thời gian tham khảo một số mẫu mã trên mạng, tôi cũng chế thành công quả nhà cho vợ chồng A Phủ.
Vật liệu gồm: Gỗ cốp pha (mua ngoài hàng cho thuê cốp pha xây dựng), gỗ dát giường, gỗ tạp, ván sàn cũ (xin được), thảm trải sàn (nhà dùng thừa), dây thừng (chão), keo con chó.
Công cụ : Búa, đinh, cưa tay.
Mời các bạn đóng góp, tôi định chế thêm chuồng cho chó phốc.

rất đẹp và dễ thương đó bạn ơi,mình còn muốn có nhà như thế chứ nói gì đến mèo,làm thêm nhà cho chú phốc nữa thì tuyệt vời.

txh1403

Phá phách member
tự làm nên all có 200k nhỉ,ở ngoài bán gấp mấy lần rồi,bạn chủ thớt làm hộ mình 1 cái giá tình thương đi

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
tự làm nên all có 200k nhỉ,ở ngoài bán gấp mấy lần rồi,bạn chủ thớt làm hộ mình 1 cái giá tình thương đi

giá rẻ vậy á,kiểu này làm để kinh doanh cũng được quá