• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nga lai ba tư hay ALD lai ba tư? - giúp tớ!

cdee

Member
Mắt e màu xanh, lúc mua bà bán bảo là nga lai 34 nhưng tớ thấy hình như giống ald hơn...lông dài và xù, cả nhà xem hộ nhé!!!

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
ald batu nhin no ngay hon ko de thuong hiền hiền như này `````````````

meonho124

Đi Muôn Nơi
600 700k mà bạn mua đc bé này đã là giá quá tốt rồi đấy ,giá khá mềm , bé mèo cũng xinh .
Còn tớ nghĩ bé là Mèo Nga thôi , mũi bé quá dài dài như mèo ta với mèo Nga ý , 2 giống này tháy mũi nó y hệt nhau dù lông xù ngắn khác nhau , nếu b chưa thể nhìn rõ sự khác biệt của mèo Nga với Anh thì mèo mẹ b nhìn thấy bạn cũng có dám chắc 34 không , theo mình nghĩ mèo mẹ bạn thấy chắc mũi cùng lắm như mèo Anh , nếu mèo mẹ mà 34 rõ ràng mặt tịt kể cả lai với mèo ta đi nữa cũng k thể sinh ra em bé có cái mũi dài đến độ ngần này đc @@

cdee

Member
vậy các bạn cho mình hỏi tí, mèo nga khung xương thường to đúng k? Mà sao e này nhà tớ, phải đc tầm 4 tháng rồi mà sao bé tẹo hà :v

Lại giống toét nhà tớ rồi, cũng 4 tháng mà bé hơn con ba tư lai 2 tháng.Tưởng con bị còi xương nữa chứ nhưng hỏi mấy nhà nuôi anh chị Toét thì cũng sàn sàn như nhau, chắc lớn chậm nhưng chắc.Con mẹ của toét cũng hoành tráng lắm 5 cân lận :157:

cdee

Member
thế k biết nuôi bao lâu mới đc từng ấy nhỉ ^^! con Fan nhà tớ ăn như lợn ấy ăn cả rau, bánh mỳ, bim bim, bánh lương khô, ăn cả củ cải kho, hoa chuối tẩm bột rán...:v