• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Newbie, say hello to forum

Subin

Chào các anh/chị/em trong forum yeuthucung, mình là lính mới, mới tham gia, mong mọi người sẽ ủng hộ và giúp đỡ, mình vô cùng cám ơn. Rất vui được làm quen với tất cả mọi người

Chút ít profile của mình :
▪ Tên : Subin ( mình tên Tuấn, nhưng mọi người cứ gọi mình là Bin cho gọn + tiện )
▪ Tuổi : Năm nay mình 16, D.o.b : 8/8/1995
▪ Hiện đang cư ngụ tại Hà Nội
▪ Pet : chưa sở hữu pet nào do các cụ cấm kinh quá, nhưng trong tương lai có lẽ mình sẽ làm bạn với những em cún khôn lanh và tinh nghịch
▪ YH : subin_evil

Mình mong là sẽ nhận được thật nhiều comment - những lời động viên và chào mừng của các anh/chị/em trong forum :th_haha_hammer:

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
Welcome a Bin :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:
Chúc a mau có đc bé cún, có r thì nhớ nhanh nhanh up hình bé lên cho bà con chiêm ngưỡng nhé :th_haha_hammer:
Interests của a same same của e nhỉ :th_haha_hammer:
Thích cái chữ kí của a thật :th_haha_hammer:

Subin

@ marshies : cám ơn em nhiều, nhất định có cún anh sẽ post ảnh, mong người comment đầu tiên là em nhé :th_haha_hammer:
@ zoro : mình cũng k dám nhận là fan, chỉ là truyện nào hay thì mình xem thôi, chắc bạn là fan manga à ?

pisushi

T.Viên Năng Động
http://www.yeuthucung.com/topic/16050-hn-clb-love-animals-and-love-off/page__pid__82151__st__30#entry82151
WL bạn
đây là link CLB của HN mong bạn tham gia cho vui

Subin

hic mấy hôm rồi nhà Bin mất mạng, mù thông tin văn hóa quá :lau_mo_hoi:
@ anh pikachu : thế ạ ? em mà bằng tuổi anh, ở Hồ Chí Minh, ai gọi "Tuấn ơi" chắc cả 2 anh em mình đều ngoái lại đấy anh nhỉ :lau_mo_hoi:
@ milkchocolate : em cám ơn chị ạ, em sẽ cố gắng hết mình :th_haha_hammer:
@ anh Quỷ : vâng em cám ơn anh nhiều :th_haha_hammer:

Pikachu

T.Viên Năng Động
hic mấy hôm rồi nhà Bin mất mạng, mù thông tin văn hóa quá :lau_mo_hoi:
@ anh pikachu : thế ạ ? em mà bằng tuổi anh, ở Hồ Chí Minh, ai gọi "Tuấn ơi" chắc cả 2 anh em mình đều ngoái lại đấy anh nhỉ :lau_mo_hoi:
@ milkchocolate : em cám ơn chị ạ, em sẽ cố gắng hết mình :th_haha_hammer:
@ anh Quỷ : vâng em cám ơn anh nhiều :th_haha_hammer:

a lộn roy`, e ( me ) nhỏ hơn a ( you ) 1 t,

Subin

tức là pikachu nhỏ tuổi hơn Bin à ? :lau_mo_hoi:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
tức là pikachu nhỏ tuổi hơn Bin à ? :lau_mo_hoi:

Anh xem trong profile thì thấy Subin (1995), Pikachu (1996)... vậy là bít ai lớn hơn òy... :lau_mo_hoi:

Subin

^
anh Quỷ nói thế thì em cũng biết là như nào rồi :lau_mo_hoi: