• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Mua vacxin ở đâu !

cuncung11

YTC Developer
Các bạn ai biết cho mình hỏi . Muốn mua vacxin chích cho mèo tại tphcm thì mua ở đâu vậy, giá là bao nhiêu, xin cám ơn

Thienchau

YTC Developer
bạn đến chổ bán thức ăn gia súc Thuân đường Mạc đỉnh Chi _ Trần cao vân ở đó người ta chích cho và 1 liều là 250.000 đồng ( mình thấy rẻ nhất rồi đó bạn )

bbhpa9

Member
Cho mình hỏi ké vụ này luôn với, nhà mình ở gần 151 LTK lắm, tính đợi bé đủ tuổi đem đi chích vì mình chích chó cũng ở đó. Nhưng sao có thông tin là ở đó chỉ sổ giun, chích dại cho mèo thôi, chứ không có vacxin ngừa 3 bệnh?Nếu không có, mình ra MĐC mua rồi nhờ ở đó chích thì người ta có cấp sổ cho bé với đóng dấu như bên 151 LTK không mấy bạn?

Thienchau

YTC Developer
bạn ơi !!! ở lý thường kiệt làm gì có vacin của mèo??? Ở Thuận mạc đĩnh chi là giá rẻ nhất thôi… mình tìm nhiều chổ lắm rồi . Chich đều có sổ hết

Ms Uyên

Active Member
Zậy là đưa ra MĐC thì tính ra có 250k /1 mũi thôi hả? Hic... Z là e đã bị hố mất 400k cho 2 đứa rồi...

Thienchau

YTC Developer
đúng rồi bạn ạ.. mình tìm nhiều chổ để chích mấy em mèo của mình , ở đó là rẻ nhất đó …pé mèo nào mình củng chích ở đó