• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mời các bạn HCM tham dự buổi off đầu tiên

pinkgirl.ttrn94

có mem nào ở q.Thủ Đức cho tina đi ké xe vs!=.= Tina hok pít đường!T-T nhưng lại rất mún đi!huhu

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
có mem nào ở q.Thủ Đức cho tina đi ké xe vs!=.= Tina hok pít đường!T-T nhưng lại rất mún đi!huhu

Kìa kìa, a chips vào mau đi :clapping: :co_y_tuong_xau: :em xin_em xin:

ponkypham

vậy là mọi người off vào chiều thứ bảy ngày 9/7 này ah. Muốn đi quá chừng, nhưng mà chiều đó lại phài đi thi. Chán quá đi

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
Xa wa a oi

:co_y_tuong_xau: OMG tít ở Bàu Cát Đậu ko đi đc :clapping:
:good_job: mọi ng` of ở quán Lazy Cat ih Ng~ trãi gần gần mama còn chịu chở đi xa wa' là ở nhà :le_luoi:

A Chips vào cho ý kiến coi :loa_loa:
E nghĩ là nên đi ở Lazy Cat ạ :em xin_em xin:

milkchocolate

T.Viên Năng Động
Vậy là 4 người đồng ý đi off ở lazy cat Nguyễn Trãi: milkchocolate, pikachu, Đậu Đậu, marshies_ilhsm :co_y_tuong_xau:
giờ giấc cho đến giờ là 11h trưa ngày t7 9/7 này, địa điểm thì milk thấy đi ở Lazy cat đi cho gần, được không mọi người? Các mod và các admin vào cho ý kiến cuối cùng đi ạ! :clapping:

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
chà chà, rối rắm nhỉ, vậy ai muốn đi ở Lazy cat nào. chính a cũng thấy o Bàu cát thì xa thật, nhưng mà thấy em nó nhỏ nhất mà đi xa cũng tội. vậy là đi lazy cat vào trưa thứ 7 này nhé, bắt đầu lúc 11h (khoảng 12h a lên).
a ở thủ đức nè, mà phải chở Chuối đại ka...hay là a cho pinkgirl con golden, em cưỡi chạy theo nhé. :Cmon baby_kusit:
nói chứ để a sắp xếp với Chuối rồi báo e cũng dc ^^

pinkgirl.ttrn94

anh chips sắp xếp vs anh Chuối mau nha!^^ có gì thì liên lạc vào nick yh beheoconlontontimboyvip_1011 này nghen.

cuong_pets

yêu cún mãnh liệt !!!
chà chà, rối rắm nhỉ, vậy ai muốn đi ở Lazy cat nào. chính a cũng thấy o Bàu cát thì xa thật, nhưng mà thấy em nó nhỏ nhất mà đi xa cũng tội. vậy là đi lazy cat vào trưa thứ 7 này nhé, bắt đầu lúc 11h (khoảng 12h a lên).
a ở thủ đức nè, mà phải chở Chuối đại ka...hay là a cho pinkgirl con golden, em cưỡi chạy theo nhé. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
nói chứ để a sắp xếp với Chuối rồi báo e cũng dc ^^

ủa? vậy cần mang cún ko Chips? tui tính mang con chó hàng xóm theo ,dc hok? :sadcorner:

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
ngày mai h tập trung lúc 11h, nhưng phải 12h thì chip+chuối+cuong_pét mới đến dc, các em cứ 888 làm quen trc nha, mai a sẽ thông báo chính thức về đợt off tiếp theo, nghe xong ko dc thòm thèm :khoc_nhung_ko_chiu_thua: hehe

milkchocolate

T.Viên Năng Động
Rốt cuộc đợt off đầu tiên của YTC có 10 người đi! trong đó có 8 members của YTC ^^
dự địhh off ở Lazy cat nhưng cuối cùng thất bại vì quán...................đóng cửa :keke_hehe:
cuối cùng đi off ở kem Bud's Nguyễn Trãi
Thành viên tham dự gồm:
Anh Chuối
Anh Chip
Anh cuong_pet
Pikachu
Đậu_đậu
d_dragon
Miu
1 bạn nữa không nhớ tên, mem mới của diễn đàn, bạn của đậu_đậu ( xin lỗi bạn nhé!!)
ngoài ra còn có mom của Đậu và em gái của bạn của d_dragon ^^

bữa off tuy còn vài trục trặc nhưng đã rất vui!! rất các ơn các chủ xị đã tổ chức cuộc gặp gỡ này!! :good_job:

cuong_pets

yêu cún mãnh liệt !!!
1 bạn nữa không nhớ tên, mem mới của diễn đàn, bạn của đậu_đậu ( xin lỗi bạn nhé!!)
super ruồi đó em,bạn của đậu đậu.sao chưa thấy CHIPs pót hình lên cả :keke_hehe: