• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mời các bạn HCM tham dự buổi off đầu tiên

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
tính tới thời gian này là 11h20' mà chúng ta vẫn chưa thống nhất dc địa điểm off, anh nghĩ tất cả chúng ta nên dời sang ngày khác vì quyết định chập dựt kỉu này sẽ làm 1 số lớn mem trong HCM ko th3 xuất hành dc. a đề nghị dời sang tuần sau..vả lại nếu mai có tổ chức of thì a đành vắng mặt vì mỗi sáng thứ 7 a phải làm 1 số cv khá quan trọng ko thể bỏ ngang dc...
thành thật xin lỗi,

milkchocolate

T.Viên Năng Động
em cũng thấy thế ạ :gongxi-1:
vậy dời lại t7 tuần sau nhé! nếu sáng anh chip k đi đc thì chiều, okie? 5h cũng đc ạ ^^

Vậy là ngày mai chúng ta không thể off được,theo Chuối chúng ta nên lập ra một danh sách cụ thể và đợi đông đông thành viên,có Plan củ thể,chứ thế này thì HCM chúng ta thua kém HN nhìu quá.Mong các mem nhiệt tình hưởng ứng.Còn ngày mai chúng ta sẽ không thể off được vì thiếu khá nhiều mem,giờ giấc không thống nhất,chưa có Plan rõ ràng,chưa được các mem hưởng ứng nhiều.Mong 1 ngày sớm nhất bang hội YTC HCM chúng ta sẽ có 1 buổi off đầu tiên

milkchocolate

T.Viên Năng Động
dạ ^^
giờ chúng ta thống nhất sẽ off tại Lazy cat nhé! giờ đến phần giờ giấc, em nghĩ nên off vào t7, vì cn nhìu mem bận lắm!! sáng t7 thì anh chip bận nên em nghĩ tốt nhất là chiều t7 mình off, đc không mọi người??

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
Chiều thứ 7 thì hơi khó :gongxi-1: :em xin_em xin:

milkchocolate

T.Viên Năng Động
>"< hết cách rồi! Milk cũng bận, nhưng sẽ sắp xếp đc, Pika cũng vậy, chứ tất cả mem ở HCM đâu phải có chung 1 lịch làm việc đâu mà có thể thống nhất 1 giờ có tất cả mem đi đc >"<
dù sao thì vẫn đang lắng nghe ý kiến của mọi người, các admn và mod vào cho thêm ý kiến nhé!!

milkchocolate

T.Viên Năng Động
Chiều thứ 7 thì hơi khó :gongxi-1: :em xin_em xin:

bạn ráng thu xếp đc không? đi cùng mọi người cho vui! đây là lần đầu mem miền nam tụ họp mà ^^

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
bạn ráng thu xếp đc không? đi cùng mọi người cho vui! đây là lần đầu mem miền nam tụ họp mà ^^

Vì papa vs mama e ko cho ra ngoài vào h chiều ạ :gongxi-1: 3h là phải có mặt ở nhà rồi :em xin_em xin:

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
Trưa là mấy h vậy a? :th_haha_hammer:

__Li.Bu__

ok các em, nếu đi 11h thì a sẽ tới trễ 1 chút, nhưng mà chắc chắn là a sẽ tới...tới trễ nên a sẽ bao các em chầu nc nhé, hay là các em muốn a dẫn đi ăn trưa nè, hìhì

Pikachu

T.Viên Năng Động
ok các em, nếu đi 11h thì a sẽ tới trễ 1 chút, nhưng mà chắc chắn là a sẽ tới...tới trễ nên a sẽ bao các em chầu nc nhé, hay là các em muốn a dẫn đi ăn trưa nè, hìhì

e chọn phương án A+B=> E chọn phương án C

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
e chọn phương án A+B=> E chọn phương án C

Yeah, e ủng hộ ý kiến này :clapping:
:co_y_tuong_xau:

__Li.Bu__

chậc chậc, chắc hôm đó bán xe dẫn cả đám đi ăn uống quá, haha. ok trưa thứ 7 nhé, địa điểm sẽ là quán Kem Moon của pé Su, ai đồng ý giơ tay (ưu tiên cho mem nữ nhỏ tuổi). :clapping:

càng đông bạn nữ đi càng tốt nhé cả nhà,hôm đó anh LiBu đãi cả nhà mà,lo gì,đi hết luôn :clapping:

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
:good_job: e nữa. Giơ tay, giơ tay :em xin_em xin:
:clapping: :co_y_tuong_xau: