• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mời các bạn HCM tham dự buổi off đầu tiên

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
tại hok thấy ai hưởng ứng nên thử làm 1 topic xem có ai có ý muốn đi ko, chips với chuối tính tổ chức 1 buổi đi off cho anh chị em dd gặp mặt để sau này ra đường gặp xích mích ko...chém nhau :Onion32: :)
tính tổ chức 1 buổi đi off ở đâu đó Phú Mỹ Hưng trong 1 buổi, tốt nhất là buồi sáng, đi dẫn pet theo, ko thì đi cho vui cũng dc, hay là anh em tổ chức off bằng cách cafe, có gì mọi người ý kiến nhé, tốt nhất là chủ nhật, vì thứ 7 một số mem còn đi làm. ai tham gia thì hú tui cái nhé, nếu kịp thì chủ nhật này đi lun.

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
HCM cuối cùng cũng of rồi...Mong rằng sẽ có nhiều members tham gia!

Chuối ráng tranh thủ đi of đi em, chị biết dạo này em đang có nhiều việc ko vui, nhưng đi of cũng là cách thư giãn đầu óc, để còn tiếp tục...chiến đấu nữa chứ! :gongxi-1: :girl_in_love: :girl_in_love:

HCM cuối cùng cũng of rồi...Mong rằng sẽ có nhiều members tham gia!

Chuối ráng tranh thủ đi of đi em, chị biết dạo này em đang có nhiều việc ko vui, nhưng đi of cũng là cách thư giãn đầu óc, để còn tiếp tục...chiến đấu nữa chứ! :girl_in_love: :girl_in_love: :girl_in_love:

thankiu Chị Q rất nhìu vì đã quan tâm tới em,mong một ngày nào đó có cơ hội sẽ xuống thăm chị và GĐ,ước gì mọi người trong nhà cũng quan tâm tới em như chị nhỉ :gongxi-1:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
thankiu Chị Q rất nhìu vì đã quan tâm tới em,mong một ngày nào đó có cơ hội sẽ xuống thăm chị và GĐ,ước gì mọi người trong nhà cũng quan tâm tới em như chị nhỉ :gongxi-1:

Thật ra mọi người trong gia đình vẫn quan tâm đến em đó, ko tin bữa nào em đi đâu ko nói gì thử xem, cả nhà sẽ cuống cuồng lên! Đôi lúc quan tâm ko đc thể hiện bằng lới nói! hì hì...Có các em rủ đi of, chắc các bạn HCm sẽ vui và nhiệt tình tham gia cho xem! Chị move qua sự kiện trong tuần để có nhiều bạn chú ý nhé

heobeo

T.Viên Năng Động
ước gì mọi người trong nhà cũng quan tâm tới em như chị nhỉ :gongxi-1:

Hí hí, anh Chuối nói câu dễ thương quá :girl_in_love: :girl_in_love: Từ nay em sẽ quan tâm anh hơn :girl_in_love:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Có bé Heo chăm sóc các em kìa! Hihi

Pikachu

T.Viên Năng Động
Hí hí, anh Chuối nói câu dễ thương quá :gongxi-1: :girl_in_love: Từ nay em sẽ quan tâm anh hơn :girl_in_love:

còn tui bỏ ko ai quan tâm àh :((

Có bé Heo chăm sóc các em kìa! Hihi

sắp có chuyện tình mới xuất hiện, hãy đón chờ xem :girl_in_love: :143163ljogging: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :sadcorner:

__Li.Bu__

vậy chắc tuần sau mới đi dc...bùn ghê,
mở đầu ngày mới, a chip sẽ tự giơ tay
vì lý do nhà nhìu chó, có ai tham khảo xem kỳ đi off sắp tới nên mang theo em nào, hehe

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Tuần sau sắp thi Đh rồi, nên dời lại sau kì thi Đh để các bạn khác tham gia với. :D

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
vậy là chắc tính ngày khác thôi...

Cụ thể là ngày nào cho mem biết em ah! ko thì em off trước với những ng bạn thân ở YTC đi, rồi of chung cho mem sau

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
mà off chó lớn hay chó bé thế ạ :icon027:
mong chờ được gặp husky, alaska vs samoyed :icon027:

__Li.Bu__

em là em cứ off hoài với ông chuối đó chứ, mà h mọi ng ai cũng bận, buồn ghê, thôi từ giờ tới cn tuần tiếp theo, ai đi dc pm topic để biết nhé.

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
em là em cứ off hoài với ông chuối đó chứ, mà h mọi ng ai cũng bận, buồn ghê, thôi từ giờ tới cn tuần tiếp theo, ai đi dc pm topic để biết nhé.

Of mà ko share hình! ghét! hì hì...mem HCM đâu rùi nhỉ...đăng kí of hoành tráng xem nào!