• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mình không thấy chữ sửa và xóa trong nội dung đã đăng .

Naxưbi Cat's House

T.Viên Năng Động
Hiện tại giao diện đã đổi làm mình cũng khó nhìn , nhưng với mọi người nói thì trong nội dung , lơ chuột vào có chử xóa và sửa , nhưng bên mình chỉ thấy report và trả lời :(
Ad vào giải quyết hộ e với =.="

noriko2101

YTC Developer
mình cũng không thấy, cơ bản là thấy giaoo diện mới ngày càng khó sử dụng, nhất là phần up ảnh: không đơn giản như trc. thứ 2 là phần bài viết: chưa thấy phần chỉnh sửa bài viết đâu ạh.

Naxưbi Cat's House

T.Viên Năng Động
mình cũng không thấy, cơ bản là thấy giaoo diện mới ngày càng khó sử dụng, nhất là phần up ảnh: không đơn giản như trc. thứ 2 là phần bài viết: chưa thấy phần chỉnh sửa bài viết đâu ạh.
Yep , mặc dù nik của ng khác đăng nhập vào web của mình đc , ko vấn đề gì nhưng nik của mình đăng nhập thì lại rất nhiều lỗi .
:(
Chả lẽ ko có ad nào vào sửa lại đc sao ạ =.="

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Yep , mặc dù nik của ng khác đăng nhập vào web của mình đc , ko vấn đề gì nhưng nik của mình đăng nhập thì lại rất nhiều lỗi .
:(
Chả lẽ ko có ad nào vào sửa lại đc sao ạ =.="
Nick của bạn đăng nhập vào diễn đàn gặp nhiều lỗi là lỗi như thế nào vậy bạn ?

Thân mến.

Naxưbi Cat's House

T.Viên Năng Động
Nick của bạn đăng nhập vào diễn đàn gặp nhiều lỗi là lỗi như thế nào vậy bạn ?

Thân mến.
Em vào nhưng ko thấy cái ô vuông đổi màu nền , cạnh tên nik ko thấy avatar , phía dưới góc ko thấy cái chữ để thay đổi giao diện , với cả nội dung em post ko có chư xóa hay sữa a ạ :(

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Ừ đúng rồi h nhìn ko thấy ô màu 7 sắc cầu vồng để mình chọn đổi màu nền đâu nữa
Vẫn k có ô click để sửa bài và quote nhìu cmt 1 lúc
Hoan nghênh việc lâu lâu admin update đổi mới thêm, nhưng giao diện mới nay thấy sao sao ák, k hay, k gần gũi và k dễ sử dụng như trc,nhìn vào rối quá ạh, giao diện trc rất đơn giản, dễ nhìn, dễ thấy và rất gần gũi.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Ngày h đăng bài nên để phía trên như trc cho dễ thấy nữa ạh
Còn quote nhìu cmt thì e ro roi, do là mỗi lần click nó k đếm số cmt đc quote như trc, nhưg nếu click nhìu cái nó vẫn ra

Naxưbi Cat's House

T.Viên Năng Động
Ngày h đăng bài nên để phía trên như trc cho dễ thấy nữa ạh
Còn quote nhìu cmt thì e ro roi, do là mỗi lần click nó k đếm số cmt đc quote như trc, nhưg nếu click nhìu cái nó vẫn ra
Hiu hiu , đúng r đó c , e theo ý 100% lun :( e lại muốn trở về giao diện trước , nhìn thoải mái , chứ này e nhìn như rối tung rối mù :((((

hoanglan07z

YTC Developer
em cũng bị chung tình trạng ko thấy có chỗ sửa nội dung bài đâu, chẳng lẽ mỗi lần up thêm hình lại đăng lại rồi xóa, rồi đăng lại.

Cái này bảo Admin cấp thêm quyền hạn cho member thôi, giao diện kiểu này vào bằng các dòng smart phone rất mượt và đẹp chứ không như trước.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Mượt đẹp, hình thức ko quan trọng bạn ơi, quan trọng là dễ sử dụng, và ko rối rắm, lên bằng iphone, ipad j cg rối tinh lên, và còn thiếu rất nhìu chức năng

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Để đảm bảo thông tin về bài viết đã đăng, tránh trường hợp buôn gian bán lận rồi sửa thông tin, chỉ có ban quản trị mới có chức năng xóa bài. Nên nếu bạn muốn xóa cụ thể bài nào thì mở Topic & gửi link vào chuyên mục hỗ trợ kĩ thuật để Ban quản trị sẽ xóa giúp bạn.

Thân.