• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo xiêm yêu quý của mình nè:)

meoxiem264

YTC Developer
Có vẻ ít bạn nuôi mèo xiêm mình lập topic này để bạn nào có mèo xiêm cùng up hình nha:)
đây là siêu mẫu nhà mình.Hiện giờ đang có em bé không biết với anh chàng mèo tốt số nào nữa :143163ljogging: đây là ảnh của bé:

tra tra

T.Viên Năng Động
ôi, bé yêu quá cơ, em mướp kia là như thế nào hả bạn? giới thiệu về bé đó nữa chứ bạn nhỉ!!!

tra tra

T.Viên Năng Động
thế thì bạn phải up hình rõ ràng cho cả 2 đứa . Không bọn nó tị nhau, đánh nhau thì chết!!!

pe_iu_meocon

Bạn ơi bạn có thể cho mình kinh nghiệm chăm mèo Xiêm ko? Như là ăn uống, sức khoẻ thì ntn?
Mình mua được mèo Xiêm rồi! Nhưng mới mua lần đầu, chưa biết nuôi Xiêm kiểu gì! Bạn giúp mình nha! Mà mèo mình mua là mèo Xiêm đực đấy. Có gì làm thông gia lun! :143163ljogging:

meoxiem264

YTC Developer
Bạn ơi bạn có thể cho mình kinh nghiệm chăm mèo Xiêm ko? Như là ăn uống, sức khoẻ thì ntn?
Mình mua được mèo Xiêm rồi! Nhưng mới mua lần đầu, chưa biết nuôi Xiêm kiểu gì! Bạn giúp mình nha! Mà mèo mình mua là mèo Xiêm đực đấy. Có gì làm thông gia lun! :143163ljogging:

Mèo xiêm cũng dễ nuôi thôi bạn^^ bọn này rất tham ăn:p bạn có xiêm đực hả vậy thì nhận làm thông gia nha:)

lethuy246

T.Viên Năng Động
nhìn trông như cleopatra :em xin_em xin: :D đẹp long lanh

catlove

Minh ở HN đang cần tìm gấp cho xiêm zai nhà mình 1 đứa mái để làm bạn. cu nhà mình là xiêm thá siêu xịn xing zai lắm ý...bạn nào có mèo xiêm mái để lại cho mình hoặc khi nào cần thì có thể mang đến gửi cho làm bạn vs cu nhà mình nhé. LH cho m sdt 0979440085

Min map

Mình cũng có 1 bé mèo xiêm,siêu mập và siêu dễ thương,bé yêu mình lắm, cứ đi đâu về chỉ cần nghe tiếng xe của mình là ẻm chạy như bay ra đón ,cực yêu