• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo tự chùi mông bằng sàn nhà

meo

Mình thấy oái ăm quá không hiểu sao bình thường bé ngoan đi vệ sinh xog dù dính *** vẫn đợi mình vác đi rửa... Vậy mà cứ khi nào mình đang quét dọn đúng lúc bé đi vệ sinh là y như rằng ị xong ngồi phệt xuống sàn lau mông >"< . Có ai gặp tình trạng này không chia sẻ cho mình chút kinh nghiệm

nguyen thu trang

gold member
bé làm như vậy là bản năng thôi bạn nhé. do bé đi vs nhưng 1 phần phân của bé vẫn dính ở hậu môn ko rơi xuống bé sẽ lê mông xuống nền đất khoảng 1 2m cho hết phân thôi. kiểu như ng thì đi vs xong cũng phải lau chùi ý

• Like
Reactions: meo

alice_4387

YTC Developer
hihi.thật đúng là...mấy pà miu này đáng ghét wá.mình chỉ nghe b kể thôi là mìh cười vỡ bụng.những lúc rê mông xuống sàn nhà,hơi mất vs nhưng nhìn đáng yêu lắm.

• Like

yu.1st

thật à? tớ chưa thấy mèo nào như thế, thường là khi đi xong các bé sẽ dừng lưỡi để...liếm :-& mèo nhà bạn sạch sẽ qá =))

• Like

meo

Mình đã tìm ra giải pháp mới rồi . Nói chung cũng phải nhạy cảm hiểu ý ẻm . Không hiểu mèo nhà mọi người thế nào chứ ẻm nhà mình sạch sẽ lắm và luôn muốn rửa ráy >"< hôm nào mà bé lăn lộn bẩn hoặc không thơm là không lên nằm với chủ đâu :03:

ANHTUKSTV

Anh Tú - Sửa Laptop Huỳnh Gia
ngày xưa cái thời hiphop đang hot thì cái chiêu chùi mông của Cún cũng làm mình mất hồn, nhìn thích lắm
h mới nghe thấy 1 bé mèo chơi hiphop thế này :) zui nhỉ

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
mèo nhà mình cũng vậy áh. Lâu lâu thì liếm, lâu lâu thì lại chùi xuống sàn. Mình nghĩ chắc bản năng nên cũng ko làm gì hết. Chỉ có để sẵn cây lau nhà gần khu vực thau cát, thấy dơ dơ là lau ngay. Hồi trước 1 tuần mình mới lau nhà 1 lần. Bây giờ nhờ phước của lũ mèo, ngày nào mình cũng lau :157:

huy vu

cucao
Charlene2801 said:
mèo nhà mình cũng vậy áh. Lâu lâu thì liếm, lâu lâu thì lại chùi xuống sàn. Mình nghĩ chắc bản năng nên cũng ko làm gì hết. Chỉ có để sẵn cây lau nhà gần khu vực thau cát, thấy dơ dơ là lau ngay. Hồi trước 1 tuần mình mới lau nhà 1 lần. Bây giờ nhờ phước của lũ mèo, ngày nào mình cũng lau :157:
=)),bạn này giống mình,hùi đó mấy ngày mới lau nhà 1 lần,giờ thì ngày nào cũng phải lau :157:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Mình có giải pháp cho Súhi nhà mình là cắt trống trải vùng cấm địa của nó cho khỏi dính nữa. Nhưng lau nhà thì chịu. Ngày nào cũng vẫn phải lau ngày ấy :haizz:

Charlene2801 said:
há há cười vỡ cả bụng :157: :157: :157: :157: