• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo nhà bạn có ra chào khi bạn đi về không ? :D

meo múp

hồi trước mình nuôi 1 em mèo xinh lắm, cứ hé cửa là đã thấy nó ngồi chờ trước mặt hoặc từ trên gác chạy xuống rồi :03: . Em ấy mất và mình cũng đang nuôi 2 em mèo mới, ui bọn mất dạy, gọi còn không thèm nhìn, về hay không không cần biết, nhiều khi nó còn nhìn người bằng nửa con mắt nhá, kiêu không chịu được, điên. Cũng may là bọn nó tự biết đi vệ sinh đúng chỗ không cần dạy, đúng là bọn "mất dạy" mà

Min map

Bạn này nói kì quá,phét lác chỗ nào,mèo nhà mình cũng vậy mà,phòng mình trên lầu 3.cứ mỗi lần mình đi làm về ko nói tiếng nào,là đã thấy em í lon ton mắt nhắm mắt mở chạy từ trên phòng mình xuống.chục lần như 1 nhé.yêu kinh khủng luôn.và mình cũng không có dạy em í đâu.tự nó như vậy thôi

Aulotus_shop

YTC Developer
Hi hi mình mới xin về được 3 bé mồ côi, mỗi lần thấy mình là 3 con xúm lại meo meo meo, liếm tay liếm chân, rồi lấy chân trước ôm :03: Mỗi tội chân có vuốt, cứ vừa nhột vừa đau đau :dead: