• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo mới VS mèo cũ, phải làm thế nào?

Mình đã đưa được mèo về nhà, ăn khỏe, uống khỏe, nghịch như giặc sau 1 phút nhìn mình ngơ ngác, lao luôn vào bể cá :03: quen dễ lắm. Nhưng giờ cái chuyện mình phải đối mặt là :156: : bé Mập nhà mình cứ "phì phì phè phè" với bé mới, mình vuốt cả 2 con cho êm mà bé mới cứ fởn chạy loanh quanh Mập, làm nó ức chế:156:, mình cũng không dám cho 2 bé ở gần nhau từ 50cm trở xuống, nhỡ Mập tát một phát bé mới bay thì khốn :Onion11: , giờ các bạn giúp mình làm sao để 2 bé thân với nhau trong thời gian càng ngắn càng tốt vì mình sắp phải đi ăn Tết, một mình cô mình trông, sợ 2 đứa đánh nhau

duyencongai

YTC Developer
Ko sao dau ban, truoc la sau quen ah. Hoi truoc minh dem 1 con meo con ve nha; may con cho con cu sua ,cu gu gu ; The roi may ngay sau, bon no om nhau can gion suot ngay, dua de dau, dua thi de 2 chan sau con meo can. Con meo dau wa can ko lai bo chay; nhung no dau co vua, la chua hay khoi su danh nhau; Khi bon cho dang ngoi yen ko lam ji thi no rinh chup duoi 2 dua kia roi nhay phoc len ghe.2 con kia muon nhay len ghe ma chan ngan qua voi ko toi;No thi dua chan tat qua tat lai vo mat 2 con cho trong that tuc cuoi; Tui no than nhau den noi mua nha dep cho no ma ko o, cu chay qua ngu chung voi may con cho; an cai gi cung ru tui kia toi an chung roi bi doi; Cho voi meo con than nhau vay huong chi la dong loai cua no; Cu cho no thoi gian de no quen dan di ban;Dieu quan trong la ban ko thien vi dua nao; neu co can nhau thi ban can ra va la ca 2 chung no; ban dung qua quan tam den be meo moi ma de cho meo cu co cam giac bi ra ria; yeu thuong va cham soc ca 2 em meo nhu nhau;

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Mình đã đưa được mèo về nhà, ăn khỏe, uống khỏe, nghịch như giặc sau 1 phút nhìn mình ngơ ngác, lao luôn vào bể cá :03: quen dễ lắm. Nhưng giờ cái chuyện mình phải đối mặt là :156: : bé Mập nhà mình cứ "phì phì phè phè" với bé mới, mình vuốt cả 2 con cho êm mà bé mới cứ fởn chạy loanh quanh Mập, làm nó ức chế :156:, mình cũng không dám cho 2 bé ở gần nhau từ 50cm trở xuống, nhỡ Mập tát một phát bé mới bay thì khốn :Onion11: , giờ các bạn giúp mình làm sao để 2 bé thân với nhau trong thời gian càng ngắn càng tốt vì mình sắp phải đi ăn Tết, một mình cô mình trông, sợ 2 đứa đánh nhau

Nhắc nhở bạn không được lập nhiều topic với nội dung giống nhau nhé