• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo mẹ anh lai ta, mèo bố chinchilla, có đẻ ra được mèo con như thế này không ạ? :(

Kem Bơ

Member
Đàn mèo con nhà mình sinh ra chẳng giống bố mà cũng chẳng giống mẹ mọi người ạ.
Mèo mẹ nhà mình thì cũng không phải thuần chủng gì. Mình còn nhớ lúc đón mèo mẹ về nuôi, thì thấy mẹ của nó lông màu xám, cũng chẳng để ý lông ngắn hay lông dài. Còn mèo bố nhà họ chẳng biết là đứa nào. Nên đến giờ mình vẫn đinh ninh mèo mẹ nhà mình là anh lông dài lai ta(tại nhớ mang máng là lông dài mà).
Đợt vừa rồi bé gào đực mình cũng tìm đc cho 1 đồng chí mèo đực, chinchilla màu bạc trắng ý.
Con của tụi nhóc có 5 đứa. 2 đứa màu trắng tinh. Có 2 đứa màu trắng ngà ngà, đuôi mũi tai đều đen hết.
Mình hay nói đừa, có khi 2 đứa màu ngà ngà kia là con thằng hàng xóm. Liệu có phải không mọi người. Nhìn tụi nó nhọ nhọ cũng yêu :157:

Mèo nó đẻ con ra gen mấy đời đấy bạn ạ.có khi meof bm là aln mà đẻ con ald cơ mà vì nó có gen từ đời trước,không hẳn mèo bố mẹ ntn là con như thế đâu.