• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo đực không biết phối

Ai giúp mình vs..tình hình là mèo đực nhà mình không biết phối gì cả..cứ tưởng như người.có ai dạy cách xxx đâu..ai ngờ 1 e đực lông dài nặng gần 7kg.phối.toàn là gặm cổ con nhỏ đau không ah..mà không có chịt gì cả..kiểu như gặm gặm hay gì.không có hứng vậy áh...thêm 1 e đực khác thì nó nhảy quài quài luôn.mà nhỏ con quá..không làm gì đc cô nàng hết...2 e đực đều 1 tuổi nha...huhuhu..làm sao đây..bé cái nhà mình.chổng mông.kêu um sùm..

Ôi.trên bảo duoi nghe ah.hnay be lai xx nua.thay nó đứng ngâm 1 lúc.k biết co dính chấu chưa.mà nhin vao cái ấy của bé cái thì uot nhep.còn cua bé duc.thi lòi ra 1 khuc..k biet dinh chua.ma sao bé cái cứ liếm try.m xong.nghỉ 1 tý.r quém tiep ah

dichvucontainer

Active Member
Ôi.trên bảo duoi nghe ah.hnay be lai xx nua.thay nó đứng ngâm 1 lúc.k biết co dính chấu chưa.mà nhin vao cái ấy của bé cái thì uot nhep.còn cua bé duc.thi lòi ra 1 khuc..k biet dinh chua.ma sao bé cái cứ liếm try.m xong.nghỉ 1 tý.r quém tiep ah
haha kệ nó đi bạn, nó còn lo hơn bạn ấy chứ, chắc chưa có kinh nghiệm. hehe