• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo bị sưng mũi và chảy nước mũi

lyuyens9

Mèo nhà em bị sưng mũi khoảng 3 ngày đến ngày thứ 4 thì bị chảy nước mũi . Và tay chân của bé còn bị lỡ , bình thường bé chỉ ở nhà thôi , không đi bậy.
Đã đi khám bác sĩ cũng khồn biết được tại sao mũi bé lại bị sưng . Đến ngày thứ năm thì bé khịt ra máu , mình đang rất lo cứ chích quài sợ bé chịu không nỗi vì mỗi lần chích đến 3 mũi lận. Mình đang rất lo cho bé . Giúp mình với

kiwi1106

Well-Known Member
Bạn tham khảo bài này đi, chắc nguyên nhân khiến nó như vậy chỉ loanh quanh trong này thôi: http://bstyhoangchung.blogspot.com/2011/08/chung-chay-mau-mui-o-cho.html
Bạn nên đổi bác sĩ ngay, nếu bác sĩ ko chẩn đoán ra bệnh thì tiêm cũng là điều vô tác dụng. Bạn nên tìm một bác sĩ thật tốt, giỏi chuyên môn. Nếu bạn ở Hà Nội mình sẽ giới thiệu cho.

lyuyens9

Mình ở Hcm Hôm đó nó ax xì mấy chục cái lận rồi ax xì ra máu .Nhưng hôm nay thấy bé khoẻ hơn nhiều, cũng ít khịt mũi hơn.Mình cũng đang nghĩ nó bị nấm ở mũi nên mới bị sưng . Để mình theo dõi vài ngày nữa xem sao. Có điều chân bé bị lỡ hầu như 4 chân đều bị , bác sĩ có nói là bé bị nấm ở chân ,mình đang thoa thuốc cho bé . Cám ơn b nhiều nha , bài viết rất hay