• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo ăn cỏ, chữa làm sao

ăn cỏ có thể biểu hiện của việc nghén. Ăn cỏ rồi nó sẽ nôn ra đám lông liếm trong bung. Có nhiều loại cỏ dành cho mèo ăn để tốt cho tiêu hoá và sạch lông nhaaaa :x

jamesross

Member
ăn cỏ có thể biểu hiện của việc nghén. Ăn cỏ rồi nó sẽ nôn ra đám lông liếm trong bung. Có nhiều loại cỏ dành cho mèo ăn để tốt cho tiêu hoá và sạch lông nhaaaa :x
Mình thấy mèo nhà mình ói ra rồi để đấy ý, mà mình thấy nhá nhiều nhà có mèo con mà nó cũng ăn cỏ p ak, mà mèo con thì nó nghén sao được.Với lại có nhiều loại cỏ dành cho mèo nhưng phải trồng ở nhà hay là cho ăn trực tiếp vậy bạn

voithan

Bán sỉ, bán lẻ đồ cho thú cưng
Staff member
Super Moderator
có loại cỏ dành riêng cho mèo, ói ra có thể do búi lông trong bụng ko tiêu hóa hết, bạn có thể bổ sung một số thức ăn hạt của hàn quốc như homecat, wonder cats để tiêu lông nhé, khi đi vệ sinh lông mèo với phân sẽ đc thải ra ngoài

jamesross

Member
có loại cỏ dành riêng cho mèo, ói ra có thể do búi lông trong bụng ko tiêu hóa hết, bạn có thể bổ sung một số thức ăn hạt của hàn quốc như homecat, wonder cats để tiêu lông nhé, khi đi vệ sinh lông mèo với phân sẽ đc thải ra ngoài
thank bạn nhiều, mà bạn có địa chỉ nào uy tín không, vì mình không có nhiều kinh nghiệm lên khó mà mua được loại tốt

Đậu Hũ

Mèo ăn cỏ rồi nôn ra là cách chữa bệnh đường ruột của nó bạn ạ, không cần phải lo lắng đâu, nó ăn cỏ giống người uống thuốc ấy. Nôn ra được là nó khỏe lại thôi.