• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo ALN Nhà Mình

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Bên anh 2 con gái mà tưng bừng kìa, quậy quá nên bị buộc lại, kìm xuống mói dc thả =))

cool

YTC Developer
Putin_cute said:
Bên anh 2 con gái mà tưng bừng kìa, quậy quá nên bị buộc lại, kìm xuống mói dc thả =))
sao a ko mang no di thoa man di :lac_dau:
Nhắc nhở bạn phải viết bài bằng tiếng Việt có dấu nhé.

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Có con bé moi về 6 tháng gào đực kìa, nhưg anh ko cho phối, nó còn bé quá, con Miu là mèo Nga mà em nó nhảy tưng bừng như con trai!

cool

YTC Developer
Putin_cute said:
Có con bé moi về 6 tháng gào đực kìa, nhưg anh ko cho phối, nó còn bé quá, con Miu là mèo Nga mà em nó nhảy tưng bừng như con trai!
Uhm! Zay sẵn đợi thằg Bin nhà e truong thah lun ik :)

Putin_cute

T.Viên Năng Động
cool said:
Uhm! Zay sẵn đợi thằg Bin nhà e truong thah lun ik :)
Đợi Bin nhà em trường thành thì Bella hốt rồim chắc hết sức lun =))

Putin_cute

T.Viên Năng Động
=))), bik đâu Bella còn mạnh hơn, mà em mún có nhìu mèo con, em nên tách Bella và Bin ra, để nó hoạt động vậy mất sức dữ lắm và con ít nữa

cool

YTC Developer
Putin_cute said:
=))), bik đâu Bella còn mạnh hơn, mà em mún có nhìu mèo con, em nên tách Bella và Bin ra, để nó hoạt động vậy mất sức dữ lắm và con ít nữa
Thế ak ! Zay den lúc đó tách rieg 2 đua vài ngày là xong

Putin_cute

T.Viên Năng Động
cool said:
Thế ak ! Zay den lúc đó tách rieg 2 đua vài ngày là xong
Tách ra llâu lâu đấy, kiểu như cho Bin dưởng sức đó =))

cool

YTC Developer
Putin_cute said:
kakakaka, nó kêu la ầm ĩ, cho gặp nhau thế nào cũng 1 bầy con
Neu zay thì tot quá! E đang chờ đến lúc đó chac se zui và suog lam khi nhìn nhug thien than pé nhỏ ấy

Putin_cute

T.Viên Năng Động
cool said:
Lúc đó có viec bận ko học dc kih nghiem. Nhưg ko sao mấy viec đấy xem video huog dan cug dc
Có nhìu cái xem video đến khi thực hiện còn lộng cộng đấy, kakakakak