• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mem mới xin chào mọi ng` !hìhì ;)

pinkgirl.ttrn94

CHÀO MỌI THÀNH VIÊN TRONG YTC!:x
mình tên: Phương Trâm =^^=.Nhưng cứ gọi là tina đi(nghe cho nó thân mật)HeHe...
sn: 10/11/1994 nhá.... kà kà ....
nhà ở q.Thủ Đức lận,nhưng có buổi offine hoặc là kèo nào mà đông đông zui zui là đi liền!hìhì
cao 1m62, còn cân nặng thì theo phỏng đoán từ 46-49 kg gì gì đó(chưa xác định rõ)
tính tình rất trẻ con, dễ gần, cười nhìu, hoạt bát, hơi e ngại khi nói chuyện với người lạ, nhưng lại muốn có thật nhiều bạn, đặt biệt là chưa có bạn trai(=.=)và momg rằng qua bài giới thiệu này sẽ có thật nhiều nhiều friend làm quen...kekeke
sở thích: chăm sóc vật cưng, mặc zù chưa bao giờ nuôi con gì hết mà lại rất muốn nuôi nhưng pa má khó sợ hok cho nuôi.hixhix :( ngoài ra còn thích đi bơi, nghe nhạc nhưng mù tịx về âm nhạc(hát rất dỡ!|+.+|), thích các trò hoạt động lành mạnh,tốt cho sức khỏe, đọc manga+manhwa, xem phim hoạt hình,...v..v...
hiện giờ còn đang đi học, mìh học thpt Hiệp Bình :th_haha_hammer: nó nằm ở quận thủ Đức,trường zừa chuyển cơ sở đến chổ mới nên ít ai pít(trừ nh~ hs học ở đó)!:th_haha_hammer:
yh: beheoconlontontimboyvip_1011@yahoo.com cứ add thoải mái mình online vào khoảng 7h tối hoặc có thể trễ hơn
phone thì chỉ khi nào buồn mới đụn đến nó thui!^^ nên khỏi ghi hen..hì..
CHÀO........

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Chào em. Rất vui khi có em sinh hoạt trong diễn đàn.

:th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
:th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :Onion28: :Onion28: :Onion33: :Onion33: Rất vui đc biết em!

milkchocolate

T.Viên Năng Động
:th_haha_hammer: chào mừng bạn đến với diễn đàn, hy vọg sau này sẽ đọc được nhiều bài viết của bạn nhé ^^
bạn bằng tuổi mình á, nhưng mà cao hơn và.......ốm hơn mình (_ _!) mình chỉ có 1m60 thôi mà nặng 52,99kg cơ :th_haha_hammer:
YTC vừa có thêm 1 hotgirl ùi :th_haha_hammer:

pinkgirl.ttrn94

cảm ơn mọi người rất nhiều!^^ mog là đc gặp mặt mọi người sớm.hìhì

cha chuối ko chịu đi 1 mình em ơi, ổng quyết tâm iu anh mà :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

xì,ai thèm yêu cái thây mập địt của ông, :sadcorner:

pinkgirl.ttrn94

hixhix zậy là anh chips hok chở em đi đc hả!huhu... :rolleyes: thất zọg, thứ 7 đành ngồi ở nhà mà ngậm ngùi òi!T-T huhu...

pinkgirl.ttrn94

éc...e biết thuyết phục a chuối xao đay!?hay là a chuối đã nói hok iu a chips dậy thôi buôn tha cho a chips đi!:Onion48: để hôm đó a chips chở em !^^ nha..... :rolleyes:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
khổ thân chú chuối ghê :rolleyes:

pinkgirl.ttrn94

khổ thân anh chứ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

hèhè!zậy mai a chips chở e đi đc hok ?

pinkgirl.ttrn94

thằng chả nhất định ko chịu...hay em hỏi xem còn bạn nào gần gần đó nữa ko

huhu!nếu còn ai thì e đau có cầu cứu a!=.= zậy đành chịu thôi!hì