• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

máy dịch tiếng chó

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
cho mình hỏi về máy dịch tiếng chó với.. nếu cún nhà mình ko bít sủa thì mình có hỉu dc bé nói j ko. cún nhà mình never sủa, nên nó có thể đọc ý nghĩ của cún dc ko ta? giá thành bao nhiu và cách sử dụng ntn?
thank you các bạn đã đọc. mong sớm nhận dc phản hồi..
bác nào chưa bít thì cứ lên gôgle tra, ra hết nhé :03: :03: :03:

saikichi

Member
Chó rất dễ hiểu. Chỉ cần chịu khó quan sát và tìm hiểu 1 chút là biết chó muốn nói gì liền. Cần gì tới máy phiên dịch. Giống Cesar Millan hay mấy người huấn luyện chó chuyên nghiệp có bao giờ cần máy đó họ vẫn dư sức bik chó muốn gì. Nên thấy máy đó chẳng có gì đáng quan tâm và thấy hơi bị phí tiền nữa.Con` neu that su muon mua thi qua 5-giay co ng dang ban voi gia 600k day nhung chat luong co tot hay ko thi ko dam bao nha.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Pham hoang ngoc tram said:
mình cũng mún bít, bé có đau không, có ăn j lung tung ko, có thấy khỏe ko, đói hay khát chứ
Những cái này thì cần j máy móc đâu bạn ơi
đau, bé sẽ kêu, biếng ăn
ăn lung tung, bé sẽ nôn ra, hoặc ra khi đi vệ sinh
khỏe, thì bé chơi đùa tung tăng, quấn chủ, không khỏe thì mặt mũi ỉu xìu, nằm 1 chỗ, biếngănh hoặc bỏ ăn
đói, bé sẽ lăng xăng chạy quanh mình, thấy đồ ăn thì lao ra, khát thì sẽ chạy đi tìm nc uống, mũi/ miệng khô
Những cái này, quan sát qua là thấy, chứ đâu cần j máy với chẳng móc.
chẳng máy nào quan sát dc mấy cái đó chính xác bằng bạn tự quan sát đâu.

iuhamslem

iu hams nhất trên đời
cho mình hỏi về máy dịch tiếng chó với.. nếu cún nhà mình ko bít sủa thì mình có hỉu dc bé nói j ko. cún nhà mình never sủa, nên nó có thể đọc ý nghĩ của cún dc ko ta? giá thành bao nhiu và cách sử dụng ntn?
à cái máy nỳ zui lém á!!mua y! có thể dùng để trò chuyện với pé ko nhỉ?? :le_luoi:

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
mình cũng mún bít bé nhà mình có mún đi dạo ko, sợ hãi hay thích thú, có cảm tình với bé cún nào ko, bé mún j...
làm thế nào để bít dc/

saikichi

Member
một trăm hai mươi chín bảng anh 1 cái bên Nhật vậy rẻ nhất chắc khoảng 1 trăm bảng hàng dùng rồi :le_luoi:.
Mà thấy báo viết cái máy đó cũng dựa vào tiếng chó sủa mới dịch đc. Chó của chủ thớt ko sủa sao dịch dc huề vốn cả thôi. Nay phiên bản mới đã lên 212$ 1 chiêc