• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mấy bé nhà mình nek

hamster bò sữa

hamster bò sữa
đây là bé mãng cầu , hamster bò sữa , giới tính cái , giống winter white ! bé này hiền , dể thương lắm ớ :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:
bé này là quýt , giống hamster abino ,bé trai, mắt đỏ nha ! hơi dữ cắn chủ nó hoài ak :phew: :phew: :phew:

mới tập tành up ảnh mong bà con góp ý nha ! :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Mình sinh năm 2001 ngày mai là sinh nhật mình nha.... Mình ko bít up hình nha, ngưng bé kem dâu thì màu vàng trắng and socola màu socola!

hamster bò sữa

hamster bò sữa
Pham hoang ngoc tram said:
Mình sinh năm 2001 ngày mai là sinh nhật mình nha.... Mình ko bít up hình nha, ngưng bé kem dâu thì màu vàng trắng and socola màu socola!
:le_luoi: zay la nho hon huynh oy , mak huynh chi cho up load hinh tren photobucket rui save url lai oy post len ! :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: chuc em thanh công nha :03:

iuhamslem

iu hams nhất trên đời
Pham hoang ngoc tram said:
pạn zô upanh.com up ảnh lên xong rùi chép link sang yeuthucung rùi đăng pài là ok à dễ lém

holehola

Đồng lát chính hịu
ớ mình thấy bé quýt lông vàng thì giống trà sữa hơn chứ nhỉ?????? sao lại là albino ?????

holehola

Đồng lát chính hịu
hamster bò sữa said:
uk tra sua thi ko co mat do con abino thi mat do , chu long thi na ná
:good_job:
thế thì bạn chưa bít rồi, trà sữa có cả mắt đỏ nhé, nhà mình đang nui 1 bé trà sữa mắt đỏ đây này, lông albino màu trắng tinh khác xa với màu trà sữa nhé