• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mình muốn mua 1 bé mèo Ba tư giá từ 7 - 8tr (màu đen càng tốt nhé!)

dallascao

Member
Hiện giờ mình đang cần tìm 1 bé mèo 34 thuần để nuôi và làm giống, đặc biệt là những bé màu đen. Bạn nào có hoặc biết ai đang bán thì chỉ mình với, các bạn để lại tin nhắn hoặc số đt mình sẽ liên lạc lại sau nhé! Gía ở trên mình cũng ko biết là hợp lý chưa nên các bạn tư vấn cho mình luôn nhé! Cám ơn mọi người nhiều....^^

miungo2111

YTC Developer
dallascao said:
Hiện giờ mình đang cần tìm 1 bé mèo 34 thuần để nuôi và làm giống, đặc biệt là những bé màu đen. Bạn nào có hoặc biết ai đang bán thì chỉ mình với, các bạn để lại tin nhắn hoặc số đt mình sẽ liên lạc lại sau nhé! Gía ở trên mình cũng ko biết là hợp lý chưa nên các bạn tư vấn cho mình luôn nhé! Cám ơn mọi người nhiều....^^

MeoxiemBD

T.Viên Năng Động
7/8tr là mua đc mèo đẹp lắm rầu...
Chúc bạn sớm tìm đc mèo vừa ý nha
Mà bạn tìm mèo đực hay cái thế?

songhong

YTC Developer
Mèo mẹ 34 nhà mình vừa sinh được 3 bé 34 mặt tịt mắt mũi thẳng hàng mới được 5 ngày thui. Có 1 bé đực mầu đen tuyền luôn.

dallascao

Member
Cám ơn các bạn nhé!!! Mèo của bạn nào cũng rất đẹp và đáng iu hết ák...mình sẽ liên lạc với các bạn để chọn 1 bé ưng ý nhất...^^ thank all you guys!!!!

songhong

YTC Developer
songhong said:
Mèo mẹ 34 nhà mình vừa sinh được 3 bé 34 mặt tịt mắt mũi thẳng hàng mới được 5 ngày thui. Có 1 bé đực mầu đen tuyền luôn.
songhong said:
Đây là Mèo mẹ:

screenshot studio

và 1 em mèo con đen tuyền:

upload an image

Mèo bố giống y mèo mẹ chỉ khác là lông vàng.

dallascao

Member
Các bạn nào có mèo 34 mặt tịt muốn tìm chủ mới thì cứ gửi mình ảnh bé và để lại số đt mình sẽ liên lạc sau nhé! Khác màu đen cũng đc^ ^

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
dallascao said:
Các bạn nào có mèo 34 mặt tịt muốn tìm chủ mới thì cứ gửi mình ảnh bé và để lại số đt mình sẽ liên lạc sau nhé! Khác màu đen cũng đc^ ^
nhà e cần tìm chủ cho pé mèo batư mặt tịt, 9 tháng tuổi, đực, màu xám đen giá 6tr, nếu wan tâm số dt- 0909858172. chị hiền