• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mình cần thanh lý mèo 34 và ald trưởng thành và 4 cái chuồng inox siêu đẹp

tình hình là mình đạ mua bé ald màu vàng và bé trắng và bé đực lông thảm nhà của a thắng ơ tân phú gần nữa tháng .còn bé đực 34 đen mặt tịt lít của chị hiền ơ gò vấp cũng bằng ngày rướt mấy bé của a thắng lun.bé cái trắng đã có thai khi mua của a thắng giá ra đi là 3tr5.bé đực màu xanh thảm là 4tr5 bé đả hái ra tiền về phối giống nhé.ald gần gào đực nữa là giá 3tr .còn bé đực đen mặt tịt giá 6tr.mình thanh ly bằng giá lun nhé.còn 4 cái lồng lúc mình mua là 850k 1 cái bây giờ mình để lại là 6ook 1 cái nhé.ai yêu bé thì rướt bé nhé.ai đi ngang làm ơn up dùm mình nhé.lh khang 01682435993 do chủ nhà trọ kg cho nuôi nữa mình kg biết làm sau.xin mọi người giúp mình mà chăm sóc dùm mình.mấy bé sk tốt ăn uống bt.mình rất thích nhưng kg dư lại được .huhu

friday2005

T.Viên Năng Động
:(( tội nhịp các bé mới về nhà mới đã phải ly tán:( tiếc là nhà ko nuôi đc tụi nó mới bán,bán về chung 1 nhà hết thấy cũng mừng ai ngờ giờ lại ra đi cả đám nữa:((

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
friday2005 said:
:(( tội nhịp các bé mới về nhà mới đã phải ly tán:( tiếc là nhà ko nuôi đc tụi nó mới bán,bán về chung 1 nhà hết thấy cũng mừng ai ngờ giờ lại ra đi cả đám nữa:((
mong sao cho mấy pé có nơi ở ổn định :wub: huhuhu :wub: