• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Mèo Xù yêu nhà Thienchip86 này(xinh ơi là xinh)

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Iêu quá,mèo gì đây nhỉ? @@
p/s: Cái ảnh đầu chủ top cho size to quá,nhòe :3

thienchip86

YTC Developer
thực sự mình cũng chẳng biết là mèo gì nữa.Lúc mua chỉ biết là bạn ấy bảo là mèo nga,nhưng về mình thấy có những nét lai batu một tí,vì mặt tròn,tai không điếc,mắt mầu nâu.lông xù bông dài lắm...hihi

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
thienchip86 said:
thực sự mình cũng chẳng biết là mèo gì nữa.Lúc mua chỉ biết là bạn ấy bảo là mèo nga,nhưng về mình thấy có những nét lai batu một tí,vì mặt tròn,tai không điếc,mắt mầu nâu.lông xù bông dài lắm...hihi
Ừa mình cũng thấy bé có máu 34 đấy. Mũi ko dài hẳn như mèo nga. Mình thích nhất cái tấm bé nằm ngửa trên đt áh, nhìn múp míp, iu iu :03:bé bao kg rồi bạn?

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Haha coi cái tướng ẽm ngủ kìa...mắc cười quá đi !!! :Onion34:

Ý...bạn cũng chơi đàn nữa hả? Mình thấy 1 cây piano điện thì phải :eye_wide: bạn có ở tp.hcm ko? nếu có hôm nào đi off giao lưu nhé :)

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
thienchip86 said:
Hic...Mình ở HN bạn ạ.mình chơi Piano ,guitar và sáo trúc....hii.khi nào có dịp vào Sai gon mình alo ban nhé...rất vui được làm quen vs bạn
Uiiiii bạn giỏi thế !! Có học nhạc viên hông? Mình cũng thích nhạc lắm, nhưng chỉ chơi piano thôi. Khi nào bạn vào alo mình, mình mời bạn qua nhà biểu diễn sáo trúc cho mình với lũ yêu tinh nhà mình nghe với. Tụi nó nghe piano hoài chắc cũng chán tận cổ rồi :Onion34:
Rất vui được làm quen với bạn. Add fb mình có gì 8 thêm vụ nhạc nhiếc nhé :gongxi-1: ntyngoc2801@gmail.com (Charlene Nguyen)

thienchip86

YTC Developer
HÌ hì.mình chỉ gọi là biết chơi thôi mà,mình là kiến trúc sư, đam mê âm nhạc thui,chứ không phải học nhạc viện nên ko giỏ đâu bạn ạ.Hồi nhỏ mình học piano và guitar,còn sáo trúc mình tự học nên tổi te te thôi hihi.