• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo nhà em sắp đẻ

Hà Ham Hố

Mèo nhà em chửa 3 tháng rùi chưa thấy đẻ
Tự nhiên hum nay nó bỏ ăn , cứ kêu ngheo nghéo lên đòi chui vào chăn ngủ với em (mặc dù nóng trên 30 độ TT )
nó chẳng tìm chỗ đẻ gì cả , cứ kêu oác oác và thở hổn hển thui TT
cÁC bác tư vẫn e cái

nguyen thu trang

gold member
Hà Ham Hố said:
Mèo nhà em chửa 3 tháng rùi chưa thấy đẻ
Tự nhiên hum nay nó bỏ ăn , cứ kêu ngheo nghéo lên đòi chui vào chăn ngủ với em (mặc dù nóng trên 30 độ TT )
nó chẳng tìm chỗ đẻ gì cả , cứ kêu oác oác và thở hổn hển thui TT
cÁC bác tư vẫn e cái
mèo chửa 3 tháng @@ bạn có nhầm ko vậy mèo chửa quá 70ngày ko để đã phải đi khám và có thể phải mổ rồi mà mèo nhà bạn chửa 3 tháng. dấu hiệu mèo sáp đẻ thì sẽ vỡ ối bạn nhé, phần hậu môn của bé sẽ có dịch nước màu nâu sẫm nếu vỡ ối quá 1 tiếng mà ko đẻ thì cho đi bsty ngay nhé vì mèo nhà bạn khó đẻ đó có thể sẽ mất cả mẹ lẫn con cơ

meonho124

Đi Muôn Nơi
nguyen thu trang said:
mèo chửa 3 tháng @@ bạn có nhầm ko vậy mèo chửa quá 70ngày ko để đã phải đi khám và có thể phải mổ rồi mà mèo nhà bạn chửa 3 tháng. dấu hiệu mèo sáp đẻ thì sẽ vỡ ối bạn nhé, phần hậu môn của bé sẽ có dịch nước màu nâu sẫm nếu vỡ ối quá 1 tiếng mà ko đẻ thì cho đi bsty ngay nhé vì mèo nhà bạn khó đẻ đó có thể sẽ mất cả mẹ lẫn con cơ
Chuẩn như bạn Trang nói , nhưng không phải hậu môn có nước ối mà là phần cửa mình chứ :))))) :157:

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
mèo nhà mình mang thai có 62 ngày là sinh rùi, mèo nhà pạn mang thai 3 tháng mà chưa sinh pan đem pé đi bs cho bs khám cho pé đi............

smallvortex

YTC Developer
E có biết chính xác ngày mèo đi lấy chồng ko :D như mèo nhà chị đúng 65 ngày sau lấy giống là nó sinh đấy. Trước lúc sinh, nó khá quấn người, ở mông có dịch chạy ra, và có dấu hiệu cào ổ (trước đó thì nó ko chịu dọn ổ gì, chị làm mấy cái mà cuối cùng nó cũng chẳng thèm dùng ). E để ý xem mèo nhà mình thế nào. Có gì thông tin cho pà con bít với :)