• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo con mới về nhà

hoangyen4792

em mèo nhà mình mới về nhà từ hôm qua, nhưng mà em ấy nhớ nhà, xong mình lại nhốt trong lồng, nên suốt ngày kêu
nhà mình đi thuê theo tầng, n cũng bé. mình đã mua 1 cái lồng, 1 cái bát ăn cơm, 1 cái thùng đựng cát cho em ấy đi vs
mình đi học cũng nhiều, những lúc đi học mình phải nhốt vào trong lồng nếu không e ấy chạy lung tung, bác chủ nhà nhà mình ko thích.nhưng mà nếu nhốt trong lồng, em ấy mà ăn thì biết đi vs như thế nào, vì thùng đựng cát vs to nên fai để ngoài lồng.
các bác giúp e với ạ. e xin cảm ơn ạ!

thanh_hm89

YTC Developer
hoangyen4792 said:
em mèo nhà mình mới về nhà từ hôm qua, nhưng mà em ấy nhớ nhà, xong mình lại nhốt trong lồng, nên suốt ngày kêu
nhà mình đi thuê theo tầng, n cũng bé. mình đã mua 1 cái lồng, 1 cái bát ăn cơm, 1 cái thùng đựng cát cho em ấy đi vs
mình đi học cũng nhiều, những lúc đi học mình phải nhốt vào trong lồng nếu không e ấy chạy lung tung, bác chủ nhà nhà mình ko thích.nhưng mà nếu nhốt trong lồng, em ấy mà ăn thì biết đi vs như thế nào, vì thùng đựng cát vs to nên fai để ngoài lồng.
các bác giúp e với ạ. e xin cảm ơn ạ!
bé mới về cần chơi nhiều với bé để tránh cho bé stress, tránh ăn đồ khó tiêu nhiều dầu mỡ hay uống sữa vì quá nhiều chất béo. Không tắm , giữ ấm ko để bé bị lạnh.
Chuồng có lỗ đễ thoát phân ko( có khe ở dưới)? sao bạn ko mua loại chuồng có miếng hứng phân ở dưới ấy

TỒ và SU

YTC Developer
bạn mua cho bé cái lồng có khay ở dưới ấy mình cũng mua cho bé nhà mình rồi giá cái to là 450.000còn cái bé là 400.000 mình mua cái bé nhưng mà về cho em vào nằm hơi chật mình ở hải dương còn những chỗ khác thì...