• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo con 2 ngày chưa ị

ngockiara

Bé mèo mình mới mang về đc 2 ngày mà mình ko thấy bé đi ị. Mình lo bé bị táo bón. Nếu bị thế thật thì phải làm thêz nào. Bạn bán mèo bảo mèo con không phải hôm nào cũng ị như mèo lớn có đúng ko?các bạn giúp mình vs

ngockiara

That a?!mình cho bé ăn cơm trộn thịt nhưng nó ăn đc 2 thìa cơm vs vài hạt khô thôi cũng tháy nó uống sữa.đc cái nghịch như giăc. May có bạn bảo mình đỡ lo hẳn. Mình quen nuôi mèo ta ăn nhiều ị nh chứ ko như mèo tây:))

ngockiara

Thỉnh thoảng tớ cũng bán chó hộ mọi ng. Bạn lên mấy diễn đàn trên fb tìm chó nhà đẻ ý.bắc kinh lai nhật nh lắm.tuyệt đối ko mua ở chợ nhé.htr. thấy trên đg láng có bán mấy bé.ng bán rong bịt kín mặt mũi chó bị tiêm thuốc dãi chảy nằm quay đơ thg lắm

May be I love U

Tớ bị dính 1 lần mua tại Hoàng Hoa Thám rồi. Không tiếc tiền mà chỉ thấy tiếc vì mình không nuôi được. mình mua một con chó Gấu mất 2,5tr rùi về chưa được một tuần bị chết vì bệnh đường ruột. Híc, nhớ đời luôn ý.

ngockiara

Ak.mình cũng thích chó gấu lắm. Cơ mà hầu hết chó gấu đều nhập từ trung quốc bị nhồi thức ăn và tiêm thuốc. Hầu hết đều chết. Bạn mua husky ý:)) bọn nhà mình sắp đẻ:))