• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

mèo 3 tháng bị đủ thứ bệnh !help help!

cecenguyenvt

mèo nhà em bị xa mẹ khi chưa được 1 tháng (mèo mẹ bị bắt),ăn uống rất tốt không trừ thứ gì,rau thịt cá đều ăn được tuốt.khi được khoảng gần 2 tháng rưởi thì đi lại bắt đầu khó khăn không còn chạy nhảy như trước,dù em cho uống sữa rất nhiều! em cho bé đi bác sĩ thì được chuẩn đoán thiếu canxi , bé được chích và uống thuốc canxi,chích canxi liên tiếp trong 5 ngày mà tình hình cũng ko tiến triển gì.sau đó có người bảo em đi mun siro canxi của em bé cho bé uống thì uống được khoảng 3 ngày thì bé bắt đầu bị táo bón nên em ko cho bé uống siro canxi nữa,em có bơm cho bé ống bơm của em bé thì bé mới đi đại tiện được,đến giờ mà bé vẫn ko đi đại tiện như bình thường được cứ phải bơm ống mới đi được.
Thấy giờ bé tội lắm,đi đứng thì loạn choạng mà đi tiêu đi tiễu khó khăn vô cùng,mọi người giúp bé với,mọi người biết ở Vũng Tàu có chổ bác sĩ nào uy tín chỉ mình với!