• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lỗi khi sửa bài đã đăng.

babyHy1711

Dogs and cats' house
Mọi người giúp mình với, bài mình đăng nhưng muốn chỉnh sửa mà toàn bị báo là bạn không có quyền chỉnh sửa chủ đề này. Mọi khi vẫn được mà tự nhiên bây h lại báo lỗi :(

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Hiện tại diễn đàn đã update lại chức năng chỉnh sửa bài viết của thành viên. Sau 3 tiếng kể từ khi viết bài hoặc cm thì member ko thể chỉnh sửa nữa.

BQT làm điều này là để tránh những bài viết lừa đảo, cm xúc phạm có thể đc sửa lại để hủy bằng chứng bởi chính thành viên đó.

babyHy1711

Dogs and cats' house
Yêu Thú Cưng said:
Hiện tại diễn đàn đã update lại chức năng chỉnh sửa bài viết của thành viên. Sau 3 tiếng kể từ khi viết bài hoặc cm thì member ko thể chỉnh sửa nữa.

BQT làm điều này là để tránh những bài viết lừa đảo, cm xúc phạm có thể đc sửa lại để hủy bằng chứng bởi chính thành viên đó.
Bạn ơi vậy từ bây h mình ko thể sửa bài nữa à, tại mình đăng bài trên box buôn bán nên hay cần chỉnh sửa nhiều về thông tin, dịch vụ :(

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
babyHy1711 said:
Bạn ơi vậy từ bây h mình ko thể sửa bài nữa à, tại mình đăng bài trên box buôn bán nên hay cần chỉnh sửa nhiều về thông tin, dịch vụ :(
bạn có thể nhờ mình cũng như BQT chỉnh sửa lại giúp bạn nhék.
Thân