• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Làm Sao Để Cho Cún Đi VỆ Sinh Đúng CHỗ Khi Nó Toàn ĐI Linh Tinh

toanvippro1831996

.´¯ì¥í:¦:ÑaღĐẳñg▒ÇấP
đo đuôi, nếu bạn lấy cái dây nhỏ đo đuôi rồi để đúng chỗ bạn cần nó đi, nếu không được lần sau cứ dí mũi nó xuống chỗ đấy không thì đành phải lấy phân nó để ra chỗ đấy cắm mũi cho nó ngửi rồi quát " đi vào đây " nếu lần sau nó vẫn tiếp tục đi linh tinh đánh cho nó vài cái rồi lôi ra chỗ cũ ( đo đuôi hoặc là phân nó từ trc" ) chúc bạn thành côg

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Bạn cho bé ăn xong rồi đợi 10 đến 15 phút dẫn đi , chắc bé tiêu chậm ! Xinh ghê ♥

kunKun_kute93

YTC Developer
đo đuôi, nếu bạn lấy cái dây nhỏ đo đuôi rồi để đúng chỗ bạn cần nó đi, nếu không được lần sau cứ dí mũi nó xuống chỗ đấy không thì đành phải lấy phân nó để ra chỗ đấy cắm mũi cho nó ngửi rồi quát " đi vào đây " nếu lần sau nó vẫn tiếp tục đi linh tinh đánh cho nó vài cái rồi lôi ra chỗ cũ ( đo đuôi hoặc là phân nó từ trc" ) chúc bạn thành côg

Đo đuôi là sao hả bạn. mình ko hỉu.hi

Thainguyen1012

YTC Developer
là lấy 1 cọng dây ... do vừa chiều dài đuôi rồi ra chỗ mà bạn muốn nó đi vs ... lấy dây đó ra đo ... sau này nó sẽ đi ở đó
cách này của ông bà xưa mình dạy ... mình cũng k rõ lắm

datnt2004

YTC Developer
Cho ăn no rồi xích vào chỗ cần đi, có vào đầy bụng sẽ có ra. Nếu nuôi chuồng thí sau khi ra chuồng dắt ra chỗ cần đi luôn. Đi đúng hay không nhiều khi do chủ, mình cho ăn, thả ra đúng h thì nó sẽ theo ý mình. Have funs !