• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Lại bệnh roài :((

toi_la_sao_lonely

YTC Developer
con bear nhà em lúc chiều bế lên thấy ở da có 1 cái mụn ko sưng cao lắm to khoảng 2/3 hạt đậu đen sờ vào thấy cứng cứng ở các lỗ chân lông trên cái mụn đó lông rụng và có màu đen ở lỗ chân lông
Em đang nghi nó bị chấy rận gì đó ko biết có phải ko anh chị nào có kinh nghiệm chỉ em với :((

toi_la_sao_lonely

YTC Developer
Giúp em với nào hichic ak nhân thể cho em hỏi kể từ lúc con đực với con cái ấy ấy nhau thì sau đó bao lâu phải tách chuồng cho 2 con vậy

toi_la_sao_lonely

YTC Developer
em ở ND tình hình là ko có thú y đâu em nuôi hamster đa phần còn bị chửi là điên nữa cơ mà
Nản ghê vậy ko ai bít cách trị trấy rận cho hamster hả(mấy hôm nay em cho nó tắm nước xà phòng suốt ko biết có đỡ ko bỏ vào nước nó giãy ác quá ak)

milkchocolate

T.Viên Năng Động
hjx, thế thì khó thật nhỉ? :(
bạn tắm cho Hams bằng xà phòng dành riêng cho hams ấy, không thì lấy dầu gội cho em bé, đừng dùng xà bông cục nhé!

Pilovepet

LOVE ANIMAL
hjx, thế thì khó thật nhỉ? :(
bạn tắm cho Hams bằng xà phòng dành riêng cho hams ấy, không thì lấy dầu gội cho em bé, đừng dùng xà bông cục nhé!

hoặc bạn tắm cho em bằng sữa tắm Johnson baby cũng không sao. Chúc bé của bạn mau lành