• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[KINH DỊ] Cún mất bạn bỏ ăn , ngóng chờ một người không bao giờ quay trở lại :( Help me !!!

Có nên giết hết lũ ăn thịt chó không ?

• Không . Làm thế ác lắm , móc mắt cắt lưỡi thôi là đủ rồi :3

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    1

~Oppa~

Xin lỗi các bác vì cái tít nhưng cái tít không quan trọng bằng những gì em sắp kể sau đây :((

Tình hình là em nuôi 2 em cún , một em lai béc rê (Bo) đã 3 tuổi , một em chó mực (Bơ) đc 1 tuổi , tại khi đem em Bơ về thì nhà em xây nhà mới nên để lại cái vườn cho 2 em trông nhà .

Mẹ với bố em chiều nào cũng lên cho 2 em nó ăn . Nhưng vì e ít có time nên rất rất rất ít khi lên , mới đây em đang đi học thì nghe tin Bo đã bị chết nổi xác giữa hồ nước, bố em đoán là bị cái bọn làm đường cao tốc gần đấy cho ăn bả , xong tạt nước sôi vào nhưng chó nhà em cực kỳ mạnh , em không rõ nhưng riêng em 21 tuổi đầu mà bế không nổi là các bác tự hiểu rồi , nó vùng dậy rồi lao thằng ra cái hồ nước (thằng lái cẩu ngu dấn xe vào ruộng nước lún mẹ cẩu 3 ngày sau ms vớt lên đc nên chỗ Bo vs Bơ hay chơi hình thành 1 cái hồ nước hơi sâu) , nó lao thằng xuống đấy chắc vì nước sôi quá nóng , xong chắc đuối quá với cả nước sâu cả 1m5 nên em nó chết luôn :07: .
Lúc đấy em vẫn chưa biết gì nên vẫn say sưa ngồi đánh Liên Minh ,tít chiều mới về nghe tin em nó chết em buồn bã nguyên ngày hôm đấy không ăn uống đc gì (vì em nó chôn rồi nên em có lên đấy cũng chả đc gì nữa ) em hận cái lũ ăn thịt chó , em hận , em thề em đâm em chém chết cha tụi nó :11: . Qúa đau lòng , lúc đấy em cũng nghĩ quẩn nhưng bố mẹ bảo thôi bỏ đi bố xin cho con khác đẹp hơn , em tức quá đập ly cái choảng rồi chạy lên phòng mà khóc :laluot_10:. Mới hôm nào còn cùng em tung tăng giữa ruộng lúa bạt ngàn .:khoc_nhung_ko_chiu_thua: Thế mà .. ...thôi dù gì em nó cũng đã chết rồi ,em khóc lóc cũng chả ích gì . Mở bài hơi dài các bác thông cảm .
Thân bài: Chả là em Bơ follow em Bo 24/7, như 2 con đồng tính :laluot_01: . Đi đâu cũng có nhau , Chồng về là vợ về , chồng đi là vợ đi , cùng ăn cùng ngủ cùng chơi đùa trong 1 năm thiêu tình cảm của con người (h em Bơ rất nhát người) . À em quên kể , trc đó có 1 con chó cái nữa (cũng chơi với Bơ từ nhỏ đc 5-6 tháng gì đấy). nhưng phá quá nên bố em cho người ta , con Bơ cũng thấy và cũng bỏ ăn 2 ngày , nhưng sau thì bt lại ngay . giờ em Bo chết , nó cứ đứng mãi ngay chỗ 2 con hay lăn lộn , hết ngồi lại đứng , đứng 1 tí lại chạy ra ngõ sau nhìn nháo nhác , xong lại chạy ra trước đứng yên chỗ đấy hóng về phía đường cao tốc , em thương nó mà em cũng muốn khóc theo luôn :laluot_19:. Giờ chả hiểu sao , cả nhà em , ai gọi nó cũng ko lại , nó nhìn cả nhà em như kẻ thù , như người lạ lẫm , là ai đó mà nó chưa từng quen vậy :laluot_10:. Em mà vuốt nó 1 cái , là nó auto chảnh đứng dậy ra chỗ khác ngay và luôn ,h em rất muốn giúp nó nhưng em bất lực quá . Em Bo chôn gần cái hồ nên không đem xác về . Bơ thì cứ đứng mãi , chờ đợi mãi , TRỜI MưA tầm tã mà nó vẫn đứng rên ri em nhìn mà tội quá :07:.

Kết bài : Giờ các bác bảo em phải làm sao :156: Làm sao để em nó hết bỏ ăn , hết đứng dưới mưa như thế , kiểu này kéo dài kiểu gì em nó cũng phát bệnh , ốm yếu đi mất :4_002: .PLS HELP MEEEEEE !!!!!!

Makiru

Bé ấy chung tình quá đấy mà :( Bạn phải kiên nhẫn với bé, cố gắng gần gũi tiếp cận bé rồi dần dần bé sẽ quen thôi :(