• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Khẩn ! mod ơi help me..có bạn nào biết cho mình hỏi với

TriNguyen

YTC Developer
nhà mình có bé chihuahua(xu) cái,1 bé phốc hươu(bạc),1 cu chó nhật(xù) và 1 cu nhật lai bắc kinh(lu xi).. bé xu nhà mình tới ngày salo rồi mà thằng bạc nó nhảy cứ bị trật...nên giờ mình tính cho bé xu với cu xù.. nếu chihuahua mà lai với nhật có đẹp k vậy mọi người? còn nếu chihuahua với nhật lai bắc kinh thì sao !_! mong các bạn trả lời sớm giúp mình. Cảm ơn mọi người rất nhiều

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Thật sự thì cái này không ai trả lời dc đâu bạn à. Nhiều khi cún con giống mẹ, nhiều khi lại giống bố, hoặc 1 vài điểm của mẹ và 1 vài điểm của bố, hoặc điểm gì đó của bố/ mẹ nhưng lại k hoàn thiện như bố/ mẹ
Tuy nhiên, nhảy với fox hươu có vẻ ổn hơn. Chứ nhảy với giống to hơn, là khi nó đẻ lại phải đi mổ đấy. Chiahuahua vốn dĩ khó sinh mà

TriNguyen

YTC Developer
nhưng cái bé phốc hươu đấy nó k nhảy được bạn ạ...toàn nhầm phía trên k à ~_~ 3 ngày vẫn chưa vào đc :))

haux

smod
các giống chó cưng bản năng phối hơi kém hơn chó ta thả rông ,nhất là giống chó nhỏ ,lên cần sự hỗ chợ ,bạn hãy chợ giúp khi chúng phối .