• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Kết bạn nào ^^

MiuHuyen

Rất mong đc làm wen với mọi ng yêu cún, mèo . Mình mới lân la vào web nhưng thấy vui quá. Rất vui đc làm wen với mọi ng. Mình tên Huyền - 25t . Nick yh : miu_huyen :"> Rất vui đc biết các bạn

__heo__

Rất mong đc làm wen với mọi ng yêu cún, mèo . Mình mới lân la vào web nhưng thấy vui quá. Rất vui đc làm wen với mọi ng. Mình tên Huyền - 25t . Nick yh : miu_huyen :"> Rất vui đc biết các bạn

hơ hơ....................... :eye_wide: :eye_wide:

không làm quen............................ :hi: :hi:

hơ hơ ................. sổ mũi rồi ................. :Onion07: :Onion07:

hơ hơ ................................ :la_bay: :la_bay:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥

Nhà bạn ở đâu vậy :) Làm quen nha :) mình ở Hà Nội

MiuHuyen

Nhà bạn ở đâu vậy :) Làm quen nha :) mình ở Hà Nội
Mình ở Buôn Ma Thuột, mới ra HN học. Nên cũng chưa biết gì nhiều, Mong đc giúp đỡ ^^ Mình ở Kim Mã bạn à

Mr.Trung

YTC Developer
Mình ở Buôn Ma Thuột, mới ra HN học. Nên cũng chưa biết gì nhiều, Mong đc giúp đỡ ^^ Mình ở Kim Mã bạn à

thấy cậu sn 88 mà. vẫn chưa ra trg ak?

luuthuyen

chào chị em tên Yến hjhj, em mới 14 tuổi hà,em thích nhất là cún con, nhà em đang nuôi 2 cún con, 1 chiến binh nhật và cún con loại cỏ, chó loại nhỉ là loại thường nhưng chỉ có ở nhưng vùng nước trong mới sống được, nhưng giớ có nước kia rồi nên không chó cỏ ở được, chó nhật của em tên là lacky, được 2, 3 tuổi rồi, còn chó cỏ chỉ mới 1 tháng tuổi mà thôi, chó cỏ dễ thương lắm hjhj