• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Huấn luyện chó cưng mở cafe

c4us0ckn021

Như trên đã ghi. Em đang có dự định mở một quán cafe thú cưng với tầm 15-20 em cún. Đủ các chủng loại. Ví dụ như sammoy. Alaska. Chihuahua vv. Em muốn huấn luyện cho các bé đi vệ sinh đúng giờ. Và đúng chỗ. Vì quán của em kinh doanh cả cafe đa dạng đồ uống. Và một số loại thức ăn nhanh nữa. Nếu khách đang ăn uống thư giãn. Mà mấy em ý ị rồi tè ra quán chắc em đóng cửa sớm quá. Vấn đề thứ hai em muốn huấn luyện cho các em ấy thân thiện với khách nghe lời. Với các mệnh lệnh của khách nhân viên hoặc chủ ví dụ như nằm. Ngồi. Để khách vuốt ve và không làm phiền khách. Khi có khách đến . Cún phải biết ra đón khách. Không nô đùa quá trớn. Nói thẳng là ngoan như bụt vậy.
Vấn đề nữa là phải đảm bảo an toàn tuyệt đối cho khách hàng không bị cắn hay xô ngã. Vậy chi phí sẽ là bao nhiêu ạ. Em đọc qua trên diễn đàn thấy chi phí cho một tiếng hoặc 90p. Là 90-100k. Vậy huấn luyện số lượng lớn như vậy có ưu đãi hoặc giá cả khác không ạ. Và có đảm bảo được chất lượng huấn luyện không. Mong anh chị trả lời em. em cảm ơn ạ