• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hộp sọ của chihuahua có 1 lỗ trên trán..vậy có phải là bình thường ko?

nhocbom255

nhà mình mới có 1 em chihuahua..tự nhiên mình rờ trán e thấy hộp sọ em có 1 cái lỗ mềm mềm..rờ thấy rất sợ..vì nuôi chó cũng nhiều nhưng mình chưa nuôi chihuahua bao giờ...mấy giống chó khác mình không thấy e nào như vậy...mình có 1 người bạn cũng có chihuahua...mà em đó cũng có lỗ đó...vậy xin hỏi mọi người em nhà mình như vậy có bình thường ko?

nhocbom255

cho nhu vay la binh thuong ban khong sao dau, tai do cho ban thieu canxi nen moi co cai lo do, ban ra tiem thu y mua thuoc canxi cho pe uong them neu khong mua cugn ko sao ko anh huong gi toi suc khoe cua pe het mien sao dung lam manh vo cai lo do la duoc.

vậy ah..hihi..thank bạn :p

zuzukutehn

nghe ong kia noi cau '' cho thieu canxi nen co 1 cai lo tren dau,lai con xiu dai nguoi ta ra hieu thuong canxi ve uong.'' ma buon cuoi dau het ca bung =]] .ko hieu biet gi ve chiahuahua ma dam noi lieu.xin thua voi ban va chu thot .giong cho con chihuahua thuan chung con nao cung co cai lo nho o do.lon len thi no mat dan cai lo do.the nen ban dung lo vi no rat binh thuong.va xin chuc mung ban da co mot chu chiahuahua thuan chung ( chi chihuahua thuan chung moi co dac diem nay ) .ban co the vao googgle tim hieu ve chihuahua la biet thui ah.minh hien tai cung dang muon tim mot chu chihuahua thuan chung mini ma mai ko tim dc ne.o ha noi it chihuahua that

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
chúc cún con nhà bạn lun lun khoẻ mạnh và ngày càng xinh xắn nhá

nhocbom255

nghe ong kia noi cau '' cho thieu canxi nen co 1 cai lo tren dau,lai con xiu dai nguoi ta ra hieu thuong canxi ve uong.'' ma buon cuoi dau het ca bung =]] .ko hieu biet gi ve chiahuahua ma dam noi lieu.xin thua voi ban va chu thot .giong cho con chihuahua thuan chung con nao cung co cai lo nho o do.lon len thi no mat dan cai lo do.the nen ban dung lo vi no rat binh thuong.va xin chuc mung ban da co mot chu chiahuahua thuan chung ( chi chihuahua thuan chung moi co dac diem nay ) .ban co the vao googgle tim hieu ve chihuahua la biet thui ah.minh hien tai cung dang muon tim mot chu chihuahua thuan chung mini ma mai ko tim dc ne.o ha noi it chihuahua that

hi..cam ơn bạn nhìu nha! mình ko có kn về chihuahua lắm..

khoamax

T.Viên Năng Động
sai box sao ko thấy mod nào nhắc nhở vậy nhỉ