• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hỏi Về Vấn Đề Cún Sau Động Dục ???

zUnpAndA

Cún chửa thi` có những dấu hiệu như thế nào mọi người trả lời giúp em với , chứ em quan sát con cún nhà em thi` em thấy nó bị rụng lông ở gốc đuôi , đầu vú thi` to thêm xíu ( chó đi hay đứng hay nằm đều dễ dàng nhìn thấy 8 cái vú lộ ra nhưng hơi bé 1 tí thôi ) . em nge mọi người nói là chó có chửa thi` thường lơ chó đực nhưng sao chó đực vẫn tới vậy mọi người , mà con chó cái nhà em thi` quá năng động , cứ chạy nhảy với mấy con chó đực đó ( lỡ nó có thai mà chạy nhảy z rồi hỏng thai mất thi` khổ ) . mọi người cho e tham khảo !!!

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Tính từ ngày đầu tiên đến tầm ngày thứ 15 hoặc 20 thì cún đực sẽ k đến nữa.
Bị rụng lông ở đuôi hay k, k phải là dấu hiệu của salo.
Em nó chạy nhảy bt thì cũng k sao, nhưng em nó bị ngã => có thể bị hỏng thai.

thanh_hm89

YTC Developer
thường thì cún sẽ tăng cân, đấu vú và âm hộ, bụng to dần... nếu muốn biết chắc chắn thì nhắm tầm khoảng 30 ngày sau phối siêu âm sẽ thấy thai em nhé

bengvip

0913340652
nói chung phối xong tầm 20 ngày nếu có kinh nghiệm có thể nhìn thấy sự thay đổi.còn cứ 30 ngày là có thể thấy rõ.từ 45 ngày trở ra là thay đổi rất nhanh.đầu ti cún sẽ to ra,ti nắn sẽ có 2 hàng rãnh ấn vào như gân.có nhiều con có biểu hiện nghén.phối tầm chục ngày thì có biểu hiện nôn ọe mệt mỏi.

maiyeu188

Mới phối xong thì cún nhà e ra mũ vàng e ngửi thì k có mùi j cả. Mới phối xong hai ngày e bị té có sao ko ạ. Té mà nó ko bị gì cả