• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hỏi về tìm chồng cho mèo

Kieuanhnguyen

Nhà mình có bé mèo xiêm lông hyma cũng gần được 1t, k biết nên chọn chồng cho bé giống nào, màu nào cho đời con dễ thương màu đẹp nhỉ. Có thể tư vấn cho mình được không. Many thanks :)

Kieuanhnguyen

Đúng r b. Mấy bữa m định hỏi phối giống. May có mấy bài bóc phốt trên yêu thú cưng vs lại mèo nhà m chưa gào đực. Chứ k chắc mất tiền mất mèo rồi

Tranvanthi

Đúng r b. Mấy bữa m định hỏi phối giống. May có mấy bài bóc phốt trên yêu thú cưng vs lại mèo nhà m chưa gào đực. Chứ k chắc mất tiền mất mèo rồi
Mình là một nạn nhân của tụi nó đây ,mèo mình là mèo xiêm nó rao bán 600k đó bạn ,thấy tên bạn cmt trong bài nó đăng mình cứ hy vọng bạn đã mua nên cố tìm cách liên lạc để xin chuộc lại,giờ thì cơ hội tìm đc con mong manh quá ,bạn may mắn đó .

Tranvanthi

Mình là một nạn nhân của tụi nó đây ,mèo mình là mèo xiêm nó rao bán 600k đó bạn ,thấy tên bạn cmt trong bài nó đăng mình cứ hy vọng bạn đã mua nên cố tìm cách liên lạc để xin chuộc lại,giờ thì cơ hội tìm đc con mong manh quá ,bạn may mắn đó .
À !lúc định phối mèo bạn có gọi cho nó đc khg ,mấy hôm nay nhiều ng gọi hoặc nt mà nó khg trả lời ,nếu bạn gọi đc ,bạn giúp mình mua lại bé mèo xiêm đó nha .nói sao cho nó khg nghi ngờ .

Kieuanhnguyen

N
haiz. Bé mèo nhà b chắc về nhà chủ mơi yêu thương rồi. Đừng buồn nhiều b.

Tranvanthi

N

haiz. Bé mèo nhà b chắc về nhà chủ mơi yêu thương rồi. Đừng buồn nhiều b.
Mèo mình khó gần người lạ lắm,nuôi từ lúc 2 tháng tuổi mà mãi 2 tháng sau nó mới cho lại gần nó ,bế nó cưng nựng cũng chỉ đc 1 phút thôi (nó khg thích ôm ấp ) ,nhưng tối nào nó cũng lên giường nằm kế nhõng nhẽo ,sáng ra đúng 6 giờ nó gọi dậy .giờ lớn vầy ít ai chịu mua nuôi , sợ nó bị bán thịt thì chắc nó oán mình lắm ,nếu đc ai mua nuôi đàng hoàng là mình yên tâm rồi

Tranvanthi

Mèo mình khó gần người lạ lắm,nuôi từ lúc 2 tháng tuổi mà mãi 2 tháng sau nó mới cho lại gần nó ,bế nó cưng nựng cũng chỉ đc 1 phút thôi (nó khg thích ôm ấp ) ,nhưng tối nào nó cũng lên giường nằm kế nhõng nhẽo ,sáng ra đúng 6 giờ nó gọi dậy .giờ lớn vầy ít ai chịu mua nuôi , sợ nó bị bán thịt thì chắc nó oán mình lắm ,nếu đc ai mua nuôi đàng hoàng là mình yên tâm rồi ,nếu có thể đc ,bạn dùng sđt khác đăng bài cảnh báo đó lên mấy hội yêu mèo và chợ tốt để mn cảnh giác nhé ,(mình khg biết cách lấy bài đó để đăng )