• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hoi ve danh tieng viet

boo09

T.Viên Năng Động
Xin nho cac Mod giup minh , tinh hinh la 2-3 hom nay len dien dan nhung khong danh duoc tieng viet , ban dau cu nghi la do window hong nhung sau khi minh cai lai window van khong danh duoc tieng viet . Xin Mod xem dum minh hay chi giup minh the nao ? vi minh len trang viet-pet thu danh tieng viet van duoc , nhung ma sao o yeuthucung van khong duoc :sadcorner: Chi moi co 2-3 hom nay thoi , truoc kia len dien dan van danh tieng viet binh thuong khong co van de gi ca
Xin Mod giup minh , de minh tien comment hay post bai hon :gongxi-1:

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
bạn cài unikey vào mà dùng bên viet-pet có cài Vietkey sẵn nên có thể đánh bt được bạn vào GG tra vs down về nha cài win lại làm gì bạn

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Xin nho cac Mod giup minh , tinh hinh la 2-3 hom nay len dien dan nhung khong danh duoc tieng viet , ban dau cu nghi la do window hong nhung sau khi minh cai lai window van khong danh duoc tieng viet . Xin Mod xem dum minh hay chi giup minh the nao ? vi minh len trang viet-pet thu danh tieng viet van duoc , nhung ma sao o yeuthucung van khong duoc :sadcorner: Chi moi co 2-3 hom nay thoi , truoc kia len dien dan van danh tieng viet binh thuong khong co van de gi ca
Xin Mod giup minh , de minh tien comment hay post bai hon :gongxi-1:

Bạn cài unikey vào rồi bật lên là ok nhé. Nếu chưa có unikey thì đây nè
View attachment 17674
. nếu có rồi mà k đc thì chắc nó bị lỗi. nên cài lại rồi đó. vì đôi khi unikey bị thế mà :D
Nếu cài lại vẫn k đc thì reset lại máy xem sao ^^. Hôm trước mình cũng bị thế. Mình add nick định pm để gửi cho unikey nhưng bạn k onl ^^

boo09

T.Viên Năng Động
@sukure : cám ơn bạn nhiều lắm , hôm qua lúc bạn out đi ôn bài mình vô dd thì đánh TV không được , nhưng hôm nay lúc về nhà mở máy lên thì đã đánh được TV :icon027: rất mừng . Cám ơn bạn nhiều lắm .

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
hi hi...k có chi ^^....Mong bạn sẽ cùng chúng mình xây dựng diễn đàn ngày một tốt hoưn!