• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hỏi về bộ Kít dạy mèo đi vệ sinh? Giúp mình với.....

tieuthuquayhlqn

Thành viên tích cực
Mình đang định mua bộ kit dạy mèo đi vệ sinh của Mỹ - Cititkity. Nhưng thấy hình như bộ này phải tự khoét chứ ko phải tháo ra lắp vào được. :hmmm: Ở trên mạng có bạn giao bán 500k/ 1 bộ
Có bạn nào mua và dùng rồi mách mình với. Mình có nên mua ko? Và nếu mua bộ này thì có dùng đc nhiều em mèo ko? Hay chỉ dùng đc 1 lần vậy?

Giúp mình với nha. Thank các bạn nhiều.

tieuthuquayhlqn

Thành viên tích cực
Pham hoang ngoc tram said:
Dùng đc nhiều lần b à! Nếu b huấn luyện đc thì nhiều e mèo cucng ok
Thank bạn nha...Bạn cho tớ hỏi có phải bộ kit này mỏng và mình phải tự khoét phải ko? vậy em nhà mình có 3 tháng tuổi thôi thì có huấn luyên e đc ngay ko? :hmmm: Và bạn mua bộ kit ấy ở đâu và bao nhiêu vậy bạn?
Tớ thấy có một loại có nhiều khay ghép đc vào nhau nữa mà bộ này ko biết có bán tại VN ko nhỉ ? Tớ thấy bộ đấy có vẻ chắc chắn hơn nhưng giá của nó 1500k cơ. Hix.Hix...

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
nhoxponlove said:
Sao mèo nhà mình chả phải dạy gì, cứ để thau cát là tự vào giải quyết! :Onion35:
bạn này số hưởng nhờ...mình đang khổ sở với e mèo 5 tuần nhà mình đây huhuhu

Cat Tree Vietnam

YTC Developer
City Kitty của Mỹ, sx tại Mỹ, 275k, thằng nào bán 500k đập nó chết chứ đừng nói 1.500k. Chả phải hiếm hoi zì như xưa nữa đâu bạn.

Nó có 1 cái sơ cua nữa để mèo k tập đc thì tập lại bạn ah. Loại này có sẵn răng để tự xé lỗ ra luôn. Nhà nào nhiều mèo thì khả năng tập đc hơi bị thấp =)) vì dùng cái này phải canh me dọn ngay khi nó xè vào (do diện tích & cát eo hẹp).